ผู้เขียน หัวข้อ: อาการปั้มติ๊กเสียเป็นอย่างไรครับ  (อ่าน 1477 ครั้ง)

phanu

• ขาประจำ
รถผม 323 iไฟยกครับปี2003 อาการตอนนี้เป็นมาสองสามวันแล้วครับ สตาร์ทตอนเช้าหรือสตาร์ทครั้งแรกเครื่องติดปกติไม่มีปัญหาแต่ขับไปแล้วจอดแล้วสตาร์ทใหม่จะสตาร์ทติดยากคือต้องสตาร์ทยาวไม่รู้ว่าเป็นปัญหาปั้มติ๊กหรือเปล่าครับช่วยแนะนำด้วยครับ

Foto_323

• แฟนพันธุ์แท้
    • www.wishphotomania.com
Re: อาการปั้มติ๊กเสียเป็นอย่างไรครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 06, 2013, 12:56:29 »
ค้นมาฝากครับ ปั้มติ๊ก ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน >>>ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

phanu

• ขาประจำ
Re: อาการปั้มติ๊กเสียเป็นอย่างไรครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 06, 2013, 14:31:07 »
ขอบคุณครับคุณfoto
แต่ของผมความเร็วรอบปกติไม่ตกครับแต่มีอาการเครื่องสั่นตอนสตาร์ทครั้งที่สองเหมือนน้ำมันจะหมดหรือน้ำมันไม่พอประมาณนี้ครับคงต้องได้เสียเงินเปลียนปั้มติ้กอีกแล้ว O0