ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเคยลองอู๋บีเอ็ม ตรงข้างสายใต้ใหม่บ้างใหม  (อ่าน 1509 ครั้ง)

num2012

• บุคคลในตำนาน
  • ทำดี คิดดี ......ทำต่อไป
เห็นมีรถมาซ่อมพอสมควร มีอุปกรณืครบดี เคยแวะไปดิวงาน เห็นเข้าน่าสนใจครับ ใครเคยไปบอกกล่าวหน่อยนะครับ :P
เก่า แต่ไม่แก่นะ

OaTt

• แฟนพันธุ์แท้
Re: ใครเคยลองอู๋บีเอ็ม ตรงข้างสายใต้ใหม่บ้างใหม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2012, 12:48:11 »
แถวกาญจนาหรอครับ ? ผมไม่เคย สังเกตเห็นเลย ปกติวิ่งแต่ข้างบนครับ  O0

num2012

• บุคคลในตำนาน
  • ทำดี คิดดี ......ทำต่อไป
Re: ใครเคยลองอู๋บีเอ็ม ตรงข้างสายใต้ใหม่บ้างใหม
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2012, 12:50:36 »
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
แถวกาญจนาหรอครับ ? ผมไม่เคย สังเกตเห็นเลย ปกติวิ่งแต่ข้างบนครับ  O0
ใช่ครับ อยู่ข้าง สายใต้ใหม่เลย ป้ายใหญ่ๆๆ มีบีเอ็ม มินิ มาทำเยอะพอควรนะครับ ก่อนถึงหมู่บ้านที่ตารุจ มารับเสื้อ abc นะครับ  O0
เก่า แต่ไม่แก่นะ