ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำร้านทำไฟวงแหวนให้หน่อยคับ อยู่แถวลาดพร้าวคับ  (อ่าน 1902 ครั้ง)

Ptrinter

• คนคุ้นเคย
แนะนำร้านทำไฟวงแหวนให้หน่อยคับ อยู่แถวลาดพร้าวคับ
อยากหล่อกับเขาบ้างคับ  เอาแบบราคามิตรภาพคับ

Awirut

• klass 71 ไม่ใหญ่ แต่ไม่เคยกลัวใคร
  • บุคคลในตำนาน
  • ตอนนี้มีปัญญาหาได้แค่นี้ E46-323,E90-320,X1,X3
ถ้างั้นต้องคุณโอ๊คเลยครับ งานดีแถมราคากันเองสุดๆครับ  :-*

I Love e46 323 I  >!<. 
ใครมีปัญหาเรื่องรถ สามารถโทรปรึกษาได้ครับ 082-365-6523 รุทธ์. หรือ แอดlineมาที่rut467

วีรวิชญ์

มีสมาชิกหลายท่านติดตั้งกับคุณโอ๊ค ลาดพร้าว 60 โทร 083-008-1301
 ;)

jsonn

• แฟนพันธุ์แท้
สงสัยต้องขอหล่อกับเขาบ้างแล้ว ว่าแต่ของคุณโอ๊คนี่ ใช้งานทนทานได้กี่ปี มีไฟเดย์ไลท์ด้วยรึป่าวครับ

วีรวิชญ์

ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
สงสัยต้องขอหล่อกับเขาบ้างแล้ว ว่าแต่ของคุณโอ๊คนี่ ใช้งานทนทานได้กี่ปี มีไฟเดย์ไลท์ด้วยรึป่าวครับ

โอ๊คทำได้ทุกอย่างที่ต้องการครับ  :))

kok_233:)

เชียร์ด้วยครับ เท่ห์มากเลย  ;) ;)
แต่เดย์ไลท์หาลงตัวลำบาก ถ้ามีแนะนำด้วยน่ะครับ  :-X :-X

Ptrinter

• คนคุ้นเคย
ค่าใช้จ่ายประมาณเท่าไหร่คับ

JP_DiMarzio

วงแหวน 1,800 พร้อมติดตั้งรับประกัน 3 เดือนครับ

jsonn

ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
วงแหวน 1,800 พร้อมติดตั้งรับประกัน 3 เดือนครับ
ราคาน่าคบหา ใช้เวลาทำนานไหม ไปทำได้แถวไหน มีสีฟ้ารึป่าวครับ

Ptrinter

• คนคุ้นเคย
ร้านอยู่แถวไหนคับ
ติดไปนานๆสักปี มีโอกาสหลอดขาดไหมคับ เวลาเปิดไฟวงแหวนไฟท้ายติดไหมคับ

FlaGeOleT

• ขาประจำ
ไฟวงแหวน ปกติ ต่อแทนไฟหรี่ นะครับ
ถ้าเปิดไฟหรี่ ไฟหลังก็ติดเป็นปกติอยู่แล้วครับผม
 :-*

taitarcom

• ต้าร์ครับ ^^"
    • -
ร้านอยู่แถวไหนคับ
ติดไปนานๆสักปี มีโอกาสหลอดขาดไหมคับ เวลาเปิดไฟวงแหวนไฟท้ายติดไหมคับ
ขอตอบแทนพี่โอ๊คนะครับ
- ร้านอยู่ลาดพร้าว 60
- ไฟวงแหวนจะมีปัญหาก็ตรงที่บัสลาสครับ อะไหล่ข้างละหลักร้อย หลายๆท่านติดมาเป็นปีก็ไม่มีปัญหาครับ
- เปิดไฟวงแหวนไฟท้ายก็ติดครับ ( BMW รุ่นใหม่ๆผมเห็นจอดเปิดโชว์ไฟวงแหวน ไฟท้ายก็ติดทุกรุ่นนะครับ )

ส่วนตัวติดกับพี่เขาเช่นกัน ยังใช้งานปรกติไม่มีปัญหาใดๆครับ เก็บรายละเอียดดีมากๆด้วย  ;)

รั ก เ ด็ ก ต้ อ ง ฟิ ต...ก ร ะ เ ป๋ า ต้ อ ง ตุ ง ~*

jsonn

รถสีบรอนซ์ ไม่ได้แต่งอะไรเพิ่ม ล้อยางเท่าเดิม อยากได้แบบแนวภูิมฐาน ควรติดหลอดสีอะไรดีครับแนะนำด้วย

Fortis

• Read Only
รถสีบรอนซ์ ไม่ได้แต่งอะไรเพิ่ม ล้อยางเท่าเดิม อยากได้แบบแนวภูิมฐาน ควรติดหลอดสีอะไรดีครับแนะนำด้วย

สี Amber ครับ จะดูๆคล้าย OEM เดิมๆติดรถครับ :-X