ผู้เขียน หัวข้อ: E46 เครื่องn42 สีดำ (เครื่องพัง) ค้างค่างวดอยู่ หาคนรับไปผ่อนต่อทีครับ  (อ่าน 3751 ครั้ง)

kosit_w

• บุคคลในตำนาน
  • 323 / M52tu+LPG
เอาวะ ใครเป็นริดสีดวงทวาร ไปผ่าตัดที่พัทลุงกันดีกว่า
เอาแบบจัดทริปไปกันเลยทีเดียว ฮาฮาฮา

mr.oldman

• สมาชิกอุปถัมภ์
  • แฟนพันธุ์แท้
  • อยู่ร่วมกันต้องเคารพกฎข้อบังคับ
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
เอารถขึ้นสไลดิ์ออน มาซ่อมที่ กทม.ดีกว่าครับ  ฝาสูบไม่แพงครับ ปรึกษาพี่ SOMCHAI อะไหล่เก่าๆเพียบ ประมาณเบ็ดเสร็จขับได้ไม่น่าเกิน 1 หมื่นต้นๆ หากเกินกว่านี้ เดวออกให้ ถ้าคิดจะเป็นพวกกัน   :)) :)) :)) :))  แถมพี่ทนายMr.oldman ยังอยู่อีกทั้งคน 555++

พี่ kwan47 ใจกว้าง อย่างมหาสมุทร   ;) ;) ;) ;)

เพิ่งมาอ่าน ท่านปลัด อ้างถึง  ผมก็กว้างครับ แต่น้อยกว่าปลัดหน่อยนึง :))

Aroon_320ci

• บุคคลในตำนาน
  • E46 transform to E92
    • http://www.arbims.com
เยี่ยมไปเลยคุณ Kwan และคุณ Oldman

E46_M43

• คนคุ้นเคย
เอารถขึ้นสไลดิ์ออน มาซ่อมที่ กทม.ดีกว่าครับ  ฝาสูบไม่แพงครับ ปรึกษาพี่ SOMCHAI อะไหล่เก่าๆเพียบ ประมาณเบ็ดเสร็จขับได้ไม่น่าเกิน 1 หมื่นต้นๆ หากเกินกว่านี้ เดวออกให้ ถ้าคิดจะเป็นพวกกัน   :)) :)) :)) :))  แถมพี่ทนายMr.oldman ยังอยู่อีกทั้งคน 555++

พี่ kwan47 ใจกว้าง อย่างมหาสมุทร   ;) ;) ;) ;)

จะขอลดราคาเครื่อง+เกียร์ ใช่มั้ยล่ะ  >:D >:D  รู้ทันนะ

555... ผิดถนัดเลยครับพี่ขวัญ ไม่คิดจะทำต่อแล้ว เพราะปลายเดือนนี้ผมคงปล่อยรถแล้วครับ...
แต่ยังไงก็จะกลับมาอ่านบอร์ดนี้ ถ้าได้ใช้ e46 อีกครั้ง....
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 26, 2012, 21:31:26 โดย E46_M43 »
การเปลี่ยนแปลงที่ยิ่งใหญ่ ง่ายดายกว่าสิ่งเล็กๆ

ukrit

• ขาประจำ
เริ่มต้นดีอะไรดีตามมา   ผมว่าทำให้จบก่อนและลงขาย ราคาดีแน่ครับ.  แต่จะขายรถลงรูปเลยครับเพื่อความจิงจัย ในคลับนี้พี่น้องกันทั้งนั้น ส่วนอะไหล่ เครื่อง N42 พี่ขวัญมี1เครื่อง สวยไม่แพ่ง พี่สมชายมี3-4ตัว ไม่แพ่ง ถูกจัยให้ไปฟรีๆอีก. ส่วนร้านซ่อมดีๆถูกๆก็ถามพี่สองท่านนี้   หญิงสวยเพราะเกิดจากการแต่ง มักจะมีอดีตที่ไม่น่าจดจำ
สำนวนน่าฟังจัง  ;) มันมีความหมายความเป็นมาอย่างไรครับ