ผู้เขียน หัวข้อ: เรียนท่านสมาชิกทุกท่านเรื่องแนวทางของเวปนะครับ (แจ้งเลขบัญชีครับ)  (อ่าน 8185 ครั้ง)

Pitch win

• บุคคลในตำนาน
  • คิดดี ทำดี ให้ถึงที่สุด
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
ของผมถ้าให้เซ็นร่วมได้ครับพี่อ่อน แต่คนเดียวคงไม่ไหวครับพี่  O0
จัดไปเลยพี่ต้อม คนเดียวก็ดีครับ ไม่ยุ่งยากนะ ผมไว้ใจนะ :-* :-* :-*

เมื่อกี้คุยกับพี่กฤษดา แล้วครับพี่ขวัญ ช่วงนี้เปิดร่วมกันไปก่อน เดี๋ยววันอาทิตย์ จะไปเปิดที่ ไทยพาณิชย์ สาขา เดอะเซอร์เคิล ครับ

ได้มีที่นัดเจอกันด้วยครับ แถวนั้นสาวเพียบ  :))
หึๆๆๆ ถึงว่าๆ พี่กฤษดาเงียบจุงเบย!!! อย่างงี้นี่เอง :)) :)) :))

Krisada511

• คิดว่าดีก็ทำต่อไป
  • Global Moderator
  • 325i M-Sport-N52k
    • http://www.subaruxvthailand.com/
ตามมาได้ครับ ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
สิ่งที่สมบูรณ์แล้วโดยแท้ มันก็มีความบกพร่องอยู่ สิ่งที่บกพร่องอยู่ แท้จริงมันก็สมบูรณ์ดีอยู่แล้ว / ขอแนะนำเวปส่วนตัว ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

วีรวิชญ์

เห็นด้วย  ;)
แต่แผนที่คุณกฤษดา สงสัยขนส่งสายใต้ย้ายกลับที่เดิม  ^-^

Krisada511

• http://www.subaruxvthailand.com/
แต่แผนที่คุณกฤษดา สงสัยขนส่งสายใต้ย้ายกลับที่เดิม  ^-^

แหม แผนที่ เขาคงไม่ได้ Update อย่าเป็นวิตกต่อทุกเรื่อง สุขภาพจิตเสีย  :)) :))  ^-^
สิ่งที่สมบูรณ์แล้วโดยแท้ มันก็มีความบกพร่องอยู่ สิ่งที่บกพร่องอยู่ แท้จริงมันก็สมบูรณ์ดีอยู่แล้ว / ขอแนะนำเวปส่วนตัว ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

chet

• Love conquers all
    • ศูนย์บริการสิ่งพิมพ์ครบวงจร

แหม แผนที่ เขาคงไม่ได้ Update อย่าเป็นวิตกต่อทุกเรื่อง สุขภาพจิตเสีย  :)) :))  ^-^

มันมีสายใต้เก่ามาก สายใต้เก่า แล้วก็สายใต้ใหม่ครับ
ตรงจุดข้างๆเมเจอร์น่าจะเป็นสายใต้เก่า

tom46

• M52TUB30 SCHRICK CAM
ยอดรวม ณ ตอนนี้นะครับ
คุณ พีระศักดิ์                             500 โอนแล้ว

คุณ haozhao                           350 โอนแล้ว

คุณ sworra                             500 โอนแล้ว

คุณ Beer cool                         300  โอนแล้ว

คุณ ole_whozaa                     500 โอนแล้ว 500.05

คุณ fuse                                500 โอนแล้ว 500.05

คุณ men_te                           500 โอนแล้ว

คุณ min                              1,000 โอนแล้ว

คุณ supervans                       500 โอนแลัว

คุณ Tap (คุณแต๊ป)                   500 โอนแล้ว

คุณ Eddie                             500 โอนแล้ว

คุณ 46 romantc                    200 โอนแล้ว

คุณ เอ้                                  500 ( ที่ขับ ตาตก alpina โทรมาหาผมเองครับ)

คุณ Metalman                       500

คุณ Assawa                          500 โอนแลัว 500.99

คุณ kim                                 79

คุณ kumpol80 (คุณแต)           500 โอนแล้ว

คุณ Pitch win (พี่ขวัญ)            500 โอนแล้ว 507 บาท

คุณ ekrl                               444 โอนแล้ว

คุณ Tumme_e46(คุณตั้ม)        589

คุณ Pom                              300 โอนแล้ว

คุณ อานนท์                           1000 โอนแล้ว

คุณ chetcck                         500 โอนแล้ว 500.05

คุณ taro_juns                      500 โอนแล้ว 500.25

คุณ Prayuth vonkhum          500 โอนแล้ว

คุณ T.Tankittiphob (คุณตาล)  1,000 โอนแล้ว

คุณ oon_resit (พี่อ่อน)           500 โอนแล้ว

คุณ kosit_w (พี่โฆษิต)            500 โอนแล้ว 500.87

คุณ ก๊อง                              500 โอนแล้ว 501

คุณ Mr.old man (พี่ประสิทธิ์)    1000 โอนแล้ว

คุณ krisada 511 (พี่กฤษดา)    1000 โอนแล้ว

คุณ aune46_mania               333

คุณ X-talize                        500 โอนแล้ว

คุณ วีรวิชญ์ (พี่อั๋น)                   555 โอนแล้ว

คุณ oasis 325                      500

คุณ ngee                             500 โอนแล้ว

ผม tom46                          1000 โอนแล้ว

รวม 20,150.00 บาท

:-X
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 08, 2013, 07:38:22 โดย tom46 »

M52TUB24 NA TUNING
STROKER M54B30
SCHRICK CAM 248/248
aa tuning software custom
K&N performance air intake kit
Exhaust systems thailand hand made
Rear exhaust EISENMANN

tom46

เงินบริจาคสมทบทุน โอนเข้าบัญชีตามลิงค์นี้นะครับ

ส่วนหลักฐานการโอน แจ้งยืนยัน ผมอยากให้ใช้วิธีถ่ายภาพใบโอนเงิน แจ้งยืนยันในกระทู้ครับ เพราะเท่าที่ดูยอดเงินจะซ้ำกันหลายท่านครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 22, 2013, 17:47:32 โดย tom46 »

K&N performance air intake kit
Exhaust systems thailand hand made

tom46

สรุปเสียงเมื่อครบกำหนดโหวตนะครับ

มีสมาชิกออกเสียงทั้งหมด 42 ท่าน เห็นด้วย 34 ไม่เห็นด้วย 8 ท่าน

สรุปว่าเสียงส่วนมาก เห็นด้วย กับการยกเงินบัญชีเวปที่มีอยู่ก่อนวันโหวตให้แก่คุณชาติ เพื่อเป็นการตอบแทนในการโอนสิทธิทั้งหมดในเวปให้แก่สมาชิกทุกท่าน นะครับ

ส่วนในการเปลี่ยนแปลงโดเมน หรือชื่อที่ใช้จดทะเบียนเวป www. e46 thailand.com มาเป็น พี่เชษฐ์ และให้ต่ออายุไปอีก 10 ปี ในชื่อ พี่เชษฐ์ ตามที่คุณชาติ ต้องการ จะดำเนินการภายหลังเมื่อได้รับเงินครบถ้วนจากสมาชิกแล้วนะครับ (เมื่อครบ 10,000 บาทก่อนนะครับ)

และทั้งนี้ต้องขอขอบคุณ พี่สุเมธ คุณชาติ ไว้ด้วย ณ ที่นี้ด้วยนะครับ  :-X

ส่วนกระทู้นี้ ผมจะยังไม่ล็อคนะครับ เผื่อสมาชิกท่านใดมีข้อสงสัย หรือมีอะไรเพิ่มเติม จะได้สอบถามได้ครับ ขอขอบคุณสมาชิกทุกท่านไว้ด้วยครับ  :-X

Pitch win

• คิดดี ทำดี ให้ถึงที่สุด
ของผม โอนเข้ามาให้แล้วนะครับ 507฿  :-* :-* จะส่งใบสลิปให้อีกครั้งครับ

tom46

ของผม โอนเข้ามาให้แล้วนะครับ 507฿  :-* :-* จะส่งใบสลิปให้อีกครั้งครับ

ขอบคุณครับพี่ขวัญ

กิตติภพ

• คนคุ้นเคย
เห็นด้วยครับผมช่วย500ครับขอเลขบ/ชด้วยครับ

กิตติภพ

• คนคุ้นเคย
เห็นด้วยครับผมช่วย500ครับขอเลขบ/ชด้วยครับ

Krisada511

ต้องขอขอบคุณที่สนับสนุนกองทุนของเวปแห่งนี้ครับ เงินกองกลางนั้นจะนำไปประโยชน์ต่างที่เกี่ยวข้องกับส่วนรวม
มีความโปร่งใส ตรวจสอบได้  และ ยังคงยึดอุดมการณ์ เป็นเวปที่ให้ความรู้เป็นหลัก มากกว่าการค้า  :-X