ผู้เขียน หัวข้อ: เห็นเกริ่นๆๆเรื่องมิตติ้ง (สวนผึ้ง) ไว้เป็นไงบ้างครับ  (อ่าน 1676 ครั้ง)

num2012

• บุคคลในตำนาน
  • ทำดี คิดดี ......ทำต่อไป
ช่วงนี้เว็บเราค่อนข้างเครียดๆๆกัน เลยอยากให้ไปกระชับสัมพันธ์กันซักหน่อย .......ไม่รู้เป็นไงกันบ้าง..... O0  (เพราะผมเองไม่เคยได้ไปเลย.... ไล่จับแต่โจร555กะจะไปให้ได้คราวนี้555555)   ขอบคุณครับ :-X
เก่า แต่ไม่แก่นะ

mr.oldman

• สมาชิกอุปถัมภ์
  • แฟนพันธุ์แท้
  • อยู่ร่วมกันต้องเคารพกฎข้อบังคับ
เมื่อไรครับ

ooooatooo

• http://www.clube46.com
Meeting ที่ใกล้ที่สุดตอนนี้จะเป็นงาน ABC นะครับ ทีมงานบางส่วนเป็น Staff ในงานครับ สามารถพบกันในงานได้เลยครับ

Count down to ABC 2012...!!!
 ;)
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

num2012

• ทำดี คิดดี ......ทำต่อไป
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
Meeting ที่ใกล้ที่สุดตอนนี้จะเป็นงาน ABC นะครับ ทีมงานบางส่วนเป็น Staff ในงานครับ สามารถพบกันในงานได้เลยครับ

;)
  ไม่ทราบใครแม่งานครับ  จะได้ติดต่อถูก เห็นคุยกันเรื่องสวนผึ่งเลยถามดูครับ O0 ส่วนabc ติดต่อใครได้ละครับเรื่องรวมตัว ขอบคุณครับ :-X
เก่า แต่ไม่แก่นะ

ooooatooo

• http://www.clube46.com

;)
  ไม่ทราบใครแม่งานครับ  จะได้ติดต่อถูก เห็นคุยกันเรื่องสวนผึ่งเลยถามดูครับ O0 ส่วนabc ติดต่อใครได้ละครับเรื่องรวมตัว ขอบคุณครับ :-X

แม่งานคือตัวแทนหรือ Admin ของทั้งหมดที่รวมกันได้ 15 เว็บครับ ส่วนเรื่องรวมตัวกันเดินทาง ให้จั่วหัวกันได้เลยครับว่าใครจะเป็นตัวตั้งตัวตีครับ ขับไปหลายๆคันจะได้ไม่เหงา เห็นบางเว็บรวมตัวกันหลายจุด ลองตั้งจุดรวมตัวกันได้เลยครับ หาตัวแทนไว้ 1 คนครับเพื่อประสานงานครับ

ใครจะใจดีเป็นตัวแทนก็เสนอตัวได้เลยครับ