ผู้เขียน หัวข้อ: จุดขึ้นแม่แรงรถอยู่ตรงไหนครับ  (อ่าน 1879 ครั้ง)

Golfts

• ขาประจำ
  • Golf 325i
จุดขึ้นแม่แรงรถอยู่ตรงไหนครับ
« เมื่อ: กันยายน 06, 2020, 17:42:58 »
ตามหัวข้อเลยครับ จุดขึ้นแม่แรง นอกจากยางรองที่มุมทั้ง 4 แล้ว ขึ้นตรงไหนได้อีกบ้างครับ โดยใช้ไอ้เข้ พอดีขึ้นตรงมุมแล้วมันใส่ jack stand ไม่ได้ครับ 

Panta

• คนคุ้นเคย
Re: จุดขึ้นแม่แรงรถอยู่ตรงไหนครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 07, 2020, 07:36:01 »
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
ตามหัวข้อเลยครับ จุดขึ้นแม่แรง นอกจากยางรองที่มุมทั้ง 4 แล้ว ขึ้นตรงไหนได้อีกบ้างครับ โดยใช้ไอ้เข้ พอดีขึ้นตรงมุมแล้วมันใส่ jack stand ไม่ได้ครับ