ผู้เขียน หัวข้อ: เพิ่งได้รถมาสอบถามหน่อยครับ สายพานเครื่องกับน้ำมันเครื่อง  (อ่าน 1241 ครั้ง)

mandeadkids

• มือใหม่หัดขับ
  • *
เพิ่งได้รถมาครับ e46 323i สายพานเครื่องกับน้ำมันเครื่องน้ำมันเกียร์เราสามารถเปลี่ยนที่บีควิกได้ไหมครับหรือมีที่แนะนำไหมครับ ผมอยู่แถวรังสิตครับ
ควรใช้น้ำมันเครื่องแบบไหนครับ ขอบคุณครับ

tom46

• Global Moderator
  • บุคคลในตำนาน
  • M52TUB30 SCHRICK CAM
ร้านพวกนี้เอาไว้ซื้อน้ำมันเครื่องก็พอครับ พวกเชลล์อัลตร้า โมบิล1 สีทอง ใช้ได้หมดครับเวลาซื้ออย่าลืมถามเรื่องส่วนลดด้วยนะครับเขาจะมีส่วนลดอยู่

ส่วนอย่างอื่นหาอู่บีเอ็มทำเอาครับ สายพานถ้าอยากถูกก็มาซื้อของเกสท์ที่วรจักรก็ได้ครับ สายพานเครื่องเส้น 500 กว่า สายพานแอร์เส้น 300 กว่า น้ำมันเกียร์ใช้ของ วาลโวลีน ได้ครับราคาไม่แรงกระป๋อง 2-300 แล้วแต่ที่ซื้อ กรองเกียร์ ปะเก็น ตามร้านอะไหล่บีเอ็มก็มีขายครับ

M52TUB24 NA TUNING
STROKER M54B30
SCHRICK CAM 248/248
aa tuning software custom
K&N performance air intake kit
Exhaust systems thailand hand made
Rear exhaust EISENMANN

mandeadkids

• มือใหม่หัดขับ
  • *
 ::2thmb:: ขอบคุณมากครับพี่