ผู้เขียน หัวข้อ: ล้อฝั่งซ้ายกับฝั่งขวาทั้งหน้าและหลังยื่นออกไม่เท่ากัน  (อ่าน 1116 ครั้ง)

Kunchadech

• คนคุ้นเคย
สังเกตุดูล้อฝั่งคนขับทั้งหน้าและหลังยื่นออกมาเยอะกว่าฝั่งคนนั่ง ไม่ทราบว่าปกติหรือเปล่าครับรถพี่ๆเป็นกันมั้ยครับ แต่ถ้าไม่ปกติมีวิธีแกไขกันยังงัยครับ ขอบคุณครับผม☺️☺️☺️

tom46

• Global Moderator
  • บุคคลในตำนาน
  • M52TUB30 SCHRICK CAM
ของผม ผมยังไม่เคยสังเกตุเหมือนกันครับ

M52TUB24 NA TUNING
STROKER M54B30
SCHRICK CAM 248/248
aa tuning software custom
K&N performance air intake kit
Exhaust systems thailand hand made
Rear exhaust EISENMANN