ผู้เขียน หัวข้อ: E92 อีก 2-3 ปี มีสิทธิ์ราคาลงเหลือล้านกลางๆมั๊ยครับ ?  (อ่าน 4101 ครั้ง)

OaTt

• แฟนพันธุ์แท้
เห็นตอนนี้ก็ประมาณ 2 ล้านต้นๆ รถแค่ 3-4 ปี เพื่อนๆว่าเป็นไปได้มั๊ย ? ชอบมากๆๆๆบอดี้นี้ แต่สู้ราคาป้ายแดงไม่ไหว O0 อ้อ ตัวนี้มีปัญหาอะไรจุกจิกมั๊ยครับ ? ตอนนนี้เก็บตังรอไปเรื่อยๆก่อนเลย  เผลอๆอีกซัก1 ปีจะเอา E90  325 มาใช้ก่อน

num2012

• บุคคลในตำนาน
  • ทำดี คิดดี ......ทำต่อไป
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
เห็นตอนนี้ก็ประมาณ 2 ล้านต้นๆ รถแค่ 3-4 ปี เพื่อนๆว่าเป็นไปได้มั๊ย ? ชอบมากๆๆๆบอดี้นี้ แต่สู้ราคาป้ายแดงไม่ไหว O0 อ้อ ตัวนี้มีปัญหาอะไรจุกจิกมั๊ยครับ ? ตอนนนี้เก็บตังรอไปเรื่อยๆก่อนเลย  เผลอๆอีกซัก1 ปีจะเอา E90  325 มาใช้ก่อน
ผมก๋ว่าจะเอาอยู่ ให้ที่บ้านใช้ คุยกัยน้องโยไว้ดูแล้ว ก็น่าสนใจมาครับแต่โยแนะนำเครื่องดีเซลประหยัดมาก แต่เสียอย่างเดี่ยวเครื่องดังครับ ^-^ เพิ่มอีกนิดผมว่าช่วงนี้กระแสบีเอ็มราคาขยับลงน้อยมากนะครับ เพราะเจ้า อี30กระแสเริ่มแรงครับวัยรุ่นเริมกลับมานิยมแต่งเล่นกัน ทำให้ราคามันขยับ ส่งผลให่รุ่นใหญ่ๆๆกว่าราคาคงที่และบางตัวสวยๆๆก็แพงเลยครับ แต่ถ้าจดประกอบก็คงได้ราคาต่ำลงมาก แต่ถ้ารถแท้ผมว่าราคาลงยากหน่อยนะครับ ^-^
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 26, 2012, 11:24:54 โดย num2012 »
เก่า แต่ไม่แก่นะ

Ouan

• คิดในสิ่งที่ดี ทำในสิ่งที่ถูกต้อง
ไม่มอง Z4 เลยครับ ;)
ซื่อกินไม่หมด คตกินไม่นาน

ชั่วดีอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว

num2012

ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
ไม่มอง Z4 เลยครับ ;)
z4 ได้สวยครับ แต่สู้235ไม่ได้ มันกว่าเยอะยิ่ง330ชนะขาดครับ ;)

kok_233:)

;) ;)
สวยมากครับ... 8) 8)
อีก 2 ปีล้านกลางๆอาจจะยากครับ...เพราะคนอยากได้เยอะ ::) ::)

OaTt

สงสัยต้องน่าจะล้านปลายๆไม่ก็ 2 ล้านแหงมๆ  O0 คุณ num จะเอา e92 ให้ที่บ้านใช้หรอครับ วัยรุ่นมากๆอะ

Aroon_320ci

• E46 transform to E92
    • http://www.arbims.com
น่าจะล้านปลายๆ ล้านกลางๆ คงต้องให้อายุสัก 9-10 ปีก่อน หรือไม่ต้องรอให้ Coupe ตัวใหม่ออกมาวางตลาดก่อน
ก็จะมีคนปล่อย e92 ลงตลาดมือสอง.....ก็ต้องรอดูกันไป รอมาพักนึงแล้ว...จะปันใจไป W204 C-Coupe แล้ว

num2012

สงสัยต้องน่าจะล้านปลายๆไม่ก็ 2 ล้านแหงมๆ  O0 คุณ num จะเอา e92 ให้ที่บ้านใช้หรอครับ วัยรุ่นมากๆอะ
ไม้หรอกครับ คุยเรื่องอี92 แต่จะเอาอี90ให้ที่บ้านนะ (โดนบังคับให้จ่ายๆๆ)ทำไงได้ เอออๆๆๆๆๆ

Ouan

• คิดในสิ่งที่ดี ทำในสิ่งที่ถูกต้อง
คันนี้อะป่าว
ซื่อกินไม่หมด คตกินไม่นาน

ชั่วดีอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว

num2012

สวดยวด     ................คราบ 
 ;) ;)

OaTt

โอ๊ย เอามายั่วผมทำมาย  :( อยากได้ๆ แต่เป็นสีขาวนะ

yo-e46

e92 อีกซัก 2-3 ปีคงลงมาไม่ต่ำกว่า 2 ล้านครับเพราะมีราคา 46 เพราะมีราคา e46 coupe เค้าคออยู่ครับ ลงต่ำกว่านี้ก็ไม่ต่ำกว่า 1.9ล้าน อีกซัก3-4  ปีหลังจากนี้ครับแต่ e90ซิครับตอนนี้ตกเอาๆเพราะ f30 มันออกมาช่วง 2อาทิตย์ที่ผ่านมาลงไปแสนนึงแล้วครับ ถ้าเล่นรถอยู่จะทราบดีครับ ส่วนเรื่องปัญหาหนักๆตอนนี้ยังไม่พบอะไรครับ ถามคนใช้มา ก็มีแต่เรื่อง เกียร์ที่หนักๆหน่อยครับ เพราะเกียร์รุ่นนี้มันกระชากมากครับ และเปราะบางมากส่วนมากเกียร์จะไปไวกส่ากำหนดครับ ที่เคยๆเจอมา

Jeeranapong B.

• I'm behind the BMW's wheel
ใครชอบก็ซื้อเลยครับ สนับสนุนครับ แต่ส่วนตัวคิดว่ารุ่นเปิดประทุนดูไม่สวยเท่าไหร่ ดูด้านข้างแล้วแปลกๆไม่สวยเท่าตัวปกติครับ  ^-^
"จะจงรักจอมจักริน อีกแดนแผ่นดิน ทำกินเก็บผล พระคุณเกษตรล้น รักเปี่ยมท้น ดวงจิตเอย"
JEERANAPONG  B.
[CIVIL ENGINEER][KU64][E60]
[Drive BMW 318ISE E46 Black Color]

Aroon_320ci

• E46 transform to E92
    • http://www.arbims.com
ใครชอบก็ซื้อเลยครับ สนับสนุนครับ แต่ส่วนตัวคิดว่ารุ่นเปิดประทุนดูไม่สวยเท่าไหร่ ดูด้านข้างแล้วแปลกๆไม่สวยเท่าตัวปกติครับ  ^-^
เห็นด้วย....เคยเห็นประทุนค้างวิ่งแถวอรัญมาแล้ว..ฝนตกตอนนั้นคงหมดกัน