ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนถามเรื่องราคาคอมแอร์ เครื่องN42นะครับ  (อ่าน 1328 ครั้ง)

(^_^)

• ขาประจำ
  • คนเราอายุถึง100ปีจะมีซักกี่คน เราเหลือเวลาอีกกีปีจะทำอะไรก็รีบทำ แต่อย่าให้ใครเดือดร้อน
รบกวนถามเรื่องราคาคอมแอร์ เครื่องN42นะครับ ??? ???

ราคาวัดโสม ???

ของศูนย์ ???

ซ่อม ???

รบกวนด้วยนะครับ ถ้ามีเบอร์โทรร้านจะช่วยได้เยอะเลยนะครับ :-X :-X :-X :-X :-X :-X
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน ^-^ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอินเป็นเด็กพัทยาโดยกำเนิด

Krisada511

• คิดว่าดีก็ทำต่อไป
  • Global Moderator
  • บุคคลในตำนาน
  • 325i M-Sport-N52k
    • http://www.subaruxvthailand.com/
Re: รบกวนถามเรื่องราคาคอมแอร์ เครื่องN42นะครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2013, 18:10:46 »
วัดโสม 1.2-1.4 หมื่น
ศูนย์ 2.8 หมื่น
ซ่อม 2.5 พัน
สิ่งที่สมบูรณ์แล้วโดยแท้ มันก็มีความบกพร่องอยู่ สิ่งที่บกพร่องอยู่ แท้จริงมันก็สมบูรณ์ดีอยู่แล้ว / ขอแนะนำเวปส่วนตัว ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

Krisada511

• คิดว่าดีก็ทำต่อไป
  • Global Moderator
  • 325i M-Sport-N52k
    • http://www.subaruxvthailand.com/
Re: รบกวนถามเรื่องราคาคอมแอร์ เครื่องN42นะครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2013, 18:11:17 »
มือ 2 ราคา 4500 - 5500
สิ่งที่สมบูรณ์แล้วโดยแท้ มันก็มีความบกพร่องอยู่ สิ่งที่บกพร่องอยู่ แท้จริงมันก็สมบูรณ์ดีอยู่แล้ว / ขอแนะนำเวปส่วนตัว ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

jae

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2013, 19:30:27 »
ร้านอะไหล่แอร์ 8000 บาท

google ภัทรเครื่องเย็น สง่าแอร์ เอาครับ

(^_^)

• ขาประจำ
  • คนเราอายุถึง100ปีจะมีซักกี่คน เราเหลือเวลาอีกกีปีจะทำอะไรก็รีบทำ แต่อย่าให้ใครเดือดร้อน
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2013, 20:41:07 »
ขอบคุณมากนะครับสำหรับคำตอบ :-X :-X
อยากรบกวน ขอเบอร์ร้านที่ซ่อมได้ไหมครับ O0
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน ^-^ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอินเป็นเด็กพัทยาโดยกำเนิด

kosit_w

• 323 / M52tu+LPG
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2013, 22:02:06 »
ซ่อมแบบไหนครับ แต่ถ้าซ่อมขดลวดลองกระทู้นี้ดูครับ

ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

(^_^)

• ขาประจำ
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2013, 10:18:32 »
ขอบคุณ มากนะครับที่ช่วยตอบ :-X :-X

(^_^)

• ขาประจำ
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2013, 10:47:11 »
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

:-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\

ลองเปิดหน้ารถดูนะครับ ??? ??? ???

ลองติดเครื่องเปิดแอร์ดูอีกรอบ..ไม่เย็นนะครับ O0 O0 O0

ตัวแม่เหล็กไฟฟ้าก็จับปรกตินะครับ แกนคอมลองเอามือหมุนดูก็ไม่ติดอะไรนะครับ(นึกว่าคอมล๊อกนะครับ) :-\ :-\ :-\

รบกวนขอถามอีกนะครับ ??? ??? ???

1.อาการเสียเพราะอะไรนะครับ

2.ถ้าเราซ่อมน่าจะเสียประมาณเท่าไหรนะครับ

3.สมมุติน้ำยาพร่องในระบบแอร์ เติมกันทีครั้งละเท่าไหรนะครับ

:-X :-X :-X :-X :-X ขอขอบคุณทุกๆๆคำตอบด้วยนะครับ :-X :-X :-X :-X :-X :-X