ผู้เขียน หัวข้อ: ตอนนี้เบื่องานที่ทำ..จะหัดมาทำงานคาร์บอนไฟเบอร์ จะรุ่งหรือจะร่วง  (อ่าน 1256 ครั้ง)

kibrain

• ขาประจำ
  • slow low dhamm
ยังไงดีคืองานที่ทำเงินเดือนไม่เท่าไรแถมไม่มั่นคงเพราะเป็น out source ไม่ใช่พนักงานประจำ จะโดนปลดอีก2ปีข้างหน้าเพราะโปรเจคใกล้จะจบ :'( :'(

เมื่อวานนั่งกินเหล้ากับรุ่นพี่ ทำงานเกี่ยวกับไฟเบอร์เรือ เลยชวนๆกันว่าหันมาทำคาร์บอนไฟเบอร์ เป็นงานอดิเรกก่อน หากรุ่งค่อยเอาจริงเอาจัง เพราะตอนนี้ยังเห็น คาร์บอนไฟเบอร์ของ bmw ยังน้อยอยู่ คงจะเจาะจงทำ BMW เป็นหลักก่อน รุ่นอื่นๆคงต้องรอดูกระแสอีกที พี่ๆว่ายังไงดีครับ :-\ :-\

Chris

• แฟนพันธุ์แท้
ทำเลยครับ เอาE46เป็นหลักหน่อยนะ :D
Born to be a Bimmer lover
I'm a E46 addict!
''อคติ คือสิ่งที่คนโง่ใช้แทนเหตุผล''

num2012

• บุคคลในตำนาน
  • ทำดี คิดดี ......ทำต่อไป
อิอิอิอิอิอิอิอิอิ >:D >:D >:D >:D >:D >:D >:D
เก่า แต่ไม่แก่นะ

Regal

• ขาประจำ
  • Black Sapphire Metallic E90 320ise Pre LCI
จัดเลยค้าบบบบ >:D
ปัจจุบันมีเท่าไหร่ อนาคตอันใกล้ต้องมากกว่า!!!

oatto99

• มือเก๋าเฝ้าบอร์ด
  • **
ถ้าเอารวยกะการแต่งรถก็ยากหน่อยครับ เดี๋ยวนี้ร้านเยอะ แข่งกัน ร้านใหญ่ๆมีทำแบบสำเร็จเยอะมาก งานเหนื่อยพอควร กำไรน้อย
นอกจากทำใหญ่โต งานเทพ
facebook oat oatto
lineid oatto99