ผู้เขียน หัวข้อ: ถอนคันเร่งหรือชะลอเบรค มีเสียงหอนมาจากล้อหน้า  (อ่าน 1785 ครั้ง)

kombig

• บุคคลในตำนาน
เกิดจากสาเกตุไหนครับ ยางเพิ่งเปลี่ยนมาใหม่ครับวิ่งยังไม่ถึง 1 พันโล จะเป็นเฉพาะตอน ถอนคันเร่งหรือชะลอเบรค  เสียงหอนมาจากล้อหน้าครับ  รถวิ่งมา 79600 โล e46 m43 หรือว่ามันเป็นเสียงยางครับ

tom46

• Global Moderator
  • บุคคลในตำนาน
  • M52TUB30 SCHRICK CAM
ลองเช็คลูกปืนล้อดูครับ ยางใหม่ๆไม่น่าเกี่ยว

M52TUB24 NA TUNING
STROKER M54B30
SCHRICK CAM 248/248
aa tuning software custom
K&N performance air intake kit
Exhaust systems thailand hand made
Rear exhaust EISENMANN

mr.oldman

• สมาชิกอุปถัมภ์
  • แฟนพันธุ์แท้
  • อยู่ร่วมกันต้องเคารพกฎข้อบังคับ
เช็คลูกปืนล้อหน้าครับ น่าจะใช่ ครับ

ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
ลองเช็คลูกปืนล้อดูครับ ยางใหม่ๆไม่น่าเกี่ยว