ผู้เขียน หัวข้อ: m43 ติดแก๊สหัวฉีดถังโดนัท เริ่มต้นเท่าไร ทำร้านไหนดีครับ  (อ่าน 2364 ครั้ง)

tee01

• มือเก๋าเฝ้าบอร์ด
  • **
m43 ติดแก๊สหัวฉีดถังโดนัท เริ่มต้นเท่าไร ทำร้านไหนดีครับ

kombig

• บุคคลในตำนาน
เวอรซุสครับ

eam

• แฟนพันธุ์แท้
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
เวอรซุสครับ
เจ้าของกระทู้ถามเรื้องราคากับสถานที่ติดตั้งม่ายช่ายเหรอคับ :-\ :-\ :-\

T.Tankittiphob

• 330Ci/M54+LPG
แยกเป็น2ประเด็นก่อนดีกว่าครับ
1.ต้องการติดแบบเนียนๆ มืออาชีพ ไม่ต้องไปเซอร์วิสบ่อย
หรือ
2.ต้องการการดูแลที่ดี

คำตอบของข้อ1.
ติดตามร้านชื่อดังหลายๆร้านได้เลยครับ
คำตอบของข้อ2.
ติดร้านที่อยู่ใกล้บ้านครับ

แต่ร้านที่มีชื่ออยู่ใกล้บ้านก็ได้คำตอบข้อ1+2ไปพร้อมๆกันครับ

รายละเอียดเรื่องแก๊สคุยได้อีกเยอะครับ ผมยินดีให้ความช่วยเหลือครับ
095-896-6463 ตาลครับ
 :-X :-X :-X
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

tee01

• มือเก๋าเฝ้าบอร์ด
  • **
คือเรื่องมีอยู่ว่า เพื่อนผมมีช่างอยู่คนนึง เป็นช่างประจำอู่แก๊สนั้นเละเป็นเพื่อนของเพื่อนผม เขาบอกว่า ไปเดินซื้อของกับเขาได้เลย ส่วนใหญ่เขาติดแก๊ส เจ๊ มาหมดแล้ว แต่ไม่รู่ว่าเคยติด m43 รึป่าว  แต่ราคาถูกแน่นอน เพราะไปซื้อของเอง ค่าแรงต่างหากครับ

T.Tankittiphob

• 330Ci/M54+LPG
แนะนำหัวฉีดเป็นhanaละกันครับ หัวละ900บาท
กล่องสำหรับm43เอา ac stag 300 isa2ก็เพียงพอครับ
 ""ชูสองนิ้ว:: ""ชูสองนิ้ว:: ""ชูสองนิ้ว::

mdlove

• bmw e46 ปี 02 M43TU
  • ขาประจำ
  • หลงรัก BMW
ผมใช้ atiker ติดมา 26000 บาท โดนัท 48 ลิตร ติดตั้ง อู่ติดแก๊สปานเซอร์วิส สายไหม 19

จะดีไม่ดี อยู่กับช่างและคนจูนครับ ติดมาตอน พย 56 ไม่มีปัญหาอะไรครับผม ใช้ดี วิ่งเนียน แกสเต็มถังวิ่งได้ 305 กิโลเมตร
bmw e46 ปี 02 M43TU