ผู้เขียน หัวข้อ: ขออภัยเรื่องไฟวงแหวน เฉพาะวงแหวน LED เท่านั้นครับ  (อ่าน 1581 ครั้ง)

CoolZeedTH

• แฟนพันธุ์แท้
ขออนุญาตแจ้งในกระทู้นี้เลยนะครับ เนื่องจากราคาที่ผมได้ตั้งไว้เป็นราคาที่ผิดพลาดไปเยอะพอสมควร

เนื่องจาก sale ที่ผมดิวงานด้วยกันแจ้งราคาผิด แล้ว manager ของ sale ท่านนั้น mail มาเรียกเงินผมเพิ่มพอสมควร

จึงต้องปรับราคาสำหรับ LED ใหม่ครับ ขอผมสรุปค่าใช้จ่ายทั้งหมดก่อน แล้วจะแจ้งให้ทราบอีกครั้งครับ

ส่วนพี่ nuiba ที่นัดติดตั้งกับผมไว้แล้ว ราคาไฟวงแหวนอยู่ที่ราคาเดิมนะครับ ผมถือว่านี้คือความผิดพลาดทางฝั่งผม

ผมต้องรับผิดชอบในส่วนนี้ ส่วนพี่ๆท่านไหนที่สนใจต้องขออภัยล่วงหน้าครับ กับเรื่องราคาของวงแหวนที่ต้องเพิ่มขึ้น

ส่วนไฟวงแหวน CCFL ราคาปกติครับ

ขออภัยด้วยครับ :-X

Awirut

• klass 71 ไม่ใหญ่ แต่ไม่เคยกลัวใคร
  • บุคคลในตำนาน
  • ตอนนี้มีปัญญาหาได้แค่นี้ E46-323,E90-320,X1,X3
เรื่องเล็กน้อยครับ อิอิ >:D

ส่วนผมยังไม่ได้โอนเงินค่าออยของพี่รีให้คุณไข่เลยครับ พอดียุ่งทั้งวันเลยนะครับ O0

I Love e46 323 I  >!<. 
ใครมีปัญหาเรื่องรถ สามารถโทรปรึกษาได้ครับ 082-365-6523 รุทธ์. หรือ แอดlineมาที่rut467

jirun

• รักแท้แพ้รถซิ่ง
ซวยแร๊ สั่งไปยังไม่จ่ายตังค์ โดนราคาใหม่แน่เลย :'( :'(

nuiba

• DeliGolf
นับถือครับ  ;)

เสาร์ อาทิตย์นี้ว่างวันใหนบ้างครับ

CoolZeedTH

ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

เสาร์ อาทิตย์นี้ว่างวันใหนบ้างครับ

วันเสาร์ซัก 10 โมงก็ได้ครับพี่ :-*

nuiba

• DeliGolf
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

วันเสาร์ซัก 10 โมงก็ได้ครับพี่ :-*
ได้ครับ ยังไงจะโทรไป confirm อีกที
เรื่องสวิทช์พอหาได้มั้ยครับ

nuiba

• DeliGolf
เพิ่งนึกได้ว่ามีงานบวชเพื่อนตอน 11 โมง มีเวลาอื่นที่คุณไข่สะดวกอีกมั้ยครับ