ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ ตั้งชื่อในบอร์ดมีความหมายว่าอย่างไรครับ  (อ่าน 3244 ครั้ง)

Krisada511

• คิดว่าดีก็ทำต่อไป
  • Global Moderator
  • บุคคลในตำนาน
  • 325i M-Sport-N52k
    • http://www.subaruxvthailand.com/
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
ผมว่าแม่ผมแจ้งผิดแน่ มันน่าจะ ปี 22  O0

2422

:))

กระทู้นี้น่าลบ จริงๆ 55555
สิ่งที่สมบูรณ์แล้วโดยแท้ มันก็มีความบกพร่องอยู่ สิ่งที่บกพร่องอยู่ แท้จริงมันก็สมบูรณ์ดีอยู่แล้ว / ขอแนะนำเวปส่วนตัว ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

chet

• Love conquers all
    • ศูนย์บริการสิ่งพิมพ์ครบวงจร
ผมชื่อ Nut อยากเป็นญี่ปุ่น เลยเติม ty เข้าไปเป็น Nutty สมัยวัยรุ่นเล่นดนตรี เล่นPercussion มีกลองชื่อว่า Conga เลยรวมเป็น Nuttyconga....ทั้งหมดเกิดมาสมัย 14 ปีที่แล้ว เมื่อเริ่มเล่น Pirch98 ครับ  :)) :)) :))

Pirch98 นี่ก้อออ.... อร่อยดีนะครับ

tom46

• Global Moderator
  • M52TUB30 SCHRICK CAM
ของผม มาจากชื่อเล่น+รุ่นรถครับ

M52TUB24 NA TUNING
STROKER M54B30
SCHRICK CAM 248/248
aa tuning software custom
K&N performance air intake kit
Exhaust systems thailand hand made
Rear exhaust EISENMANN

xkenny

• ขาประจำ
    • กล้องวงจรปิด
x ของผมหมายถึง xxxxx ส่วน kenny เป็นชื่อที่มาจาก kennybow ได้มาตอนสมัยหนุ่ม ๆ ครับ  O0
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน