ผู้เขียน หัวข้อ: ใครอยู่แถวลาดพร้าวบ้าง หรือระแวกใกล้เคียงบ้างครับ  (อ่าน 2864 ครั้ง)

num2012

• บุคคลในตำนาน
  • ทำดี คิดดี ......ทำต่อไป
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
แหมนึกว่ามี ไม่กีคัน เยอะเหมือนกันนะเนีย ร้านกาแฟจะพอนั่งใหมเนีย สงสัยต้องเปลี่ยนเป็นร้านเหล้า555555555 :))
ยังมีรถรุ่นพี่ รุ่นน้องอีก 3 4 คันคับย่านนี้แต่เค้าสมัครเวปไม่ได้ บอกข้อมูลเป็นเท็จ 5555 งงดีเหมือนกัน
   เอ้ยังไง งงงงงด้วยคน  เว็ปเราสมัครง่ายมากนะ  :-\ :-\
เก่า แต่ไม่แก่นะ

asune46

• บุคคลทั่วไป
ผมไปด้วยครับ
บ้านแฟนอยูที่แถวนั้น ไปบ่อยสะยิ่งกว่า มหาลัย :'(

num2012

ผมไปด้วยครับ
บ้านแฟนอยูที่แถวนั้น ไปบ่อยสะยิ่งกว่า มหาลัย :'(
เดี่ยวใกล้วันพี่จะโทรไปตามครับ บูม :)) :)) :))

num2012

แหมถ้ามากันเยอะขนาดนี้ จะกลายเป็นมิตติ้งใหมเนีย (นึกว่าจะมีซัก3-4คัน) ขออภัยแอดมิน กับผู้ดูแลเว็บ(พี่กฤษ ตารุจ)ด้วยนะครับ ผมไม่ได้จ้ดมิตติ่งนะ เดี่ยวกลายเป็นทำผิดกฎ  แฮๆๆๆๆๆๆๆ O0 O0 O0 :-X
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 27, 2012, 13:07:24 โดย num2012 »

taitarcom

• แฟนพันธุ์แท้
  • ต้าร์ครับ ^^"
    • -
ผมได้โซน บางนา กับ โซนรามอินทรา ลาดพร้าว เลียบทางด่วนครับ

ถ้าวันเวลาสะดวกเดี๋ยวขอตามไปแจมด้วยคนครับ  ;D

รั ก เ ด็ ก ต้ อ ง ฟิ ต...ก ร ะ เ ป๋ า ต้ อ ง ตุ ง ~*

Ptrinter

• คนคุ้นเคย
อีสี่สิบหก อยู่แถวลาดพร้าว 101คับ

tinyspark

• คนคุ้นเคย
 :). ปากทางลาดพร้าวคับ

jaruwat

• แฟนพันธุ์แท้
CDC ครับร้านเบียร์เยอะแยะ

Shimura

• มือใหม่หัดขับ
  • *
 :) ลาดพร้าวตัดแยกรัชดาคร้าบบบบบ

kasida

• คนคุ้นเคย
ผมลาดพร้าว 130 ครับ :)