ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเชิญชวนสมาชิก  (อ่าน 1550 ครั้ง)

ning2511

• ขาประจำ
ขอเชิญชวนสมาชิก
« เมื่อ: สิงหาคม 10, 2012, 16:18:52 »
อยากขอเชิญพี่น้องทุกท่านร่วม Meeting ที่เขื่อนแก่งกระจาน
วันที่ 12-13 นี้ครับ เห็นที่ลงชื่อไว้แล้วน้อยเกินไป  หากใครสามารถ
พอไปได้ ก็ขอเชิญแลกเปลี่ยนความรู้ และรู้จักกันแบบพี่แบบน้อง
เผื่อมีอะไรจะได้ช่วยเหลือกันได้ครับ

mr.oldman

• สมาชิกอุปถัมภ์
  • แฟนพันธุ์แท้
  • อยู่ร่วมกันต้องเคารพกฎข้อบังคับ
Re: ขอเชิญชวนสมาชิก
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2012, 16:23:09 »
สนใจครับ แต่ไม่สามารถจริงๆ
ตอนนี้ยังอยู่ต่างประเทศเลยครับ

Awirut

• klass 71 ไม่ใหญ่ แต่ไม่เคยกลัวใคร
  • บุคคลในตำนาน
  • ตอนนี้มีปัญญาหาได้แค่นี้ E46-323,E90-320,X1,X3
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2012, 17:32:03 »
อยากไปใจจะขาด แต่ไม่น่ามาจัดตรงกับวันแม่ครับ เพราะส่วนใหญ่ก็ต้องไปเจอผู้ลักผู้ใหญ่กันนะครับ แล้วบางคนก็ต้องกับไปต่างจังหวัดด้วยอะครับ เลยเป็นวันที่ไม่ค่อยสะดวกเท่าไหรครับ ถ้าเป็นวันเสาร์ อาทิตย์ธรรมดาละก็ถึงไหนถึงกันเลยครับ.....ขออภัยจริงๆครับที่ไปด้วยไม่ได้... :-X...แต่ถ้าเรื่อนเป็นสิ้นเดือนก็ ok นะครับ >:D

I Love e46 323 I  >!<. 
ใครมีปัญหาเรื่องรถ สามารถโทรปรึกษาได้ครับ 082-365-6523 รุทธ์. หรือ แอดlineมาที่rut467

Krisada511

• คิดว่าดีก็ทำต่อไป
  • Global Moderator
  • บุคคลในตำนาน
  • 325i M-Sport-N52k
    • http://www.subaruxvthailand.com/
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2012, 22:54:22 »
ไว้มีโอกาส ไม่พลาดแน่ครับ อยากไปดื่มกับพี่สุเมธ และเพื่อนสมาชิก พี่สุเมธ นอกรอบก็ชวนผมได้นะครับ ศุกร์ เสาร์   :-*
สิ่งที่สมบูรณ์แล้วโดยแท้ มันก็มีความบกพร่องอยู่ สิ่งที่บกพร่องอยู่ แท้จริงมันก็สมบูรณ์ดีอยู่แล้ว / ขอแนะนำเวปส่วนตัว ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

PiekPoon

• แฟนพันธุ์แท้
  • Golffy 323ise Grey Color
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2012, 23:08:27 »
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
อยากไปใจจะขาด แต่ไม่น่ามาจัดตรงกับวันแม่ครับ เพราะส่วนใหญ่ก็ต้องไปเจอผู้ลักผู้ใหญ่กันนะครับ แล้วบางคนก็ต้องกับไปต่างจังหวัดด้วยอะครับ เลยเป็นวันที่ไม่ค่อยสะดวกเท่าไหรครับ ถ้าเป็นวันเสาร์ อาทิตย์ธรรมดาละก็ถึงไหนถึงกันเลยครับ.....ขออภัยจริงๆครับที่ไปด้วยไม่ได้... :-X...แต่ถ้าเรื่อนเป็นสิ้นเดือนก็ ok นะครับ >:D

สถานการณ์เดียวกันเลยคับ  อยากไปใจจะขาด   :( :( :(