ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนๆติดฟิล์มยี่ห้ออะไรกันบ้างครับ ขอความคิดเห็นหน่อยครับ  (อ่าน 2733 ครั้ง)

sak_pk

• บุคคลในตำนาน
    • ที่ดินภูเก็ต
พอดีอยากจะเปลี่ยนใหม่ ไม่ทราบจะเลือกของอะไรดี ขอความเห็นหน่อยครับ  >:D

yuratchrian

• แฟนพันธุ์แท้
ของผม HI-Kool หน้า70 ที่เหลือ 75 ครับ :D
10 ปากว่า ไม่เท่า ตาเห็น
10 ตาเห็น ไม่เท่า มือคลำ
10 มือคลำ หรือจะสู้ ทำใช้เอง

Awirut

• klass 71 ไม่ใหญ่ แต่ไม่เคยกลัวใคร
  • ตอนนี้มีปัญญาหาได้แค่นี้ E46-323,E90-320,X1,X3
ของผม Lamina ข้างหน้า 50 ข้างๆกับข้างหลัง 80 ครับ...ข้างหน้ากลัวขับกลางคืนมองไม่เห็นเลยเอาแบบบางๆพออะครับ
 >:D >:D >:D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 27, 2012, 15:51:27 โดย Rut »

I Love e46 323 I  >!<. 
ใครมีปัญหาเรื่องรถ สามารถโทรปรึกษาได้ครับ 082-365-6523 รุทธ์. หรือ แอดlineมาที่rut467

sak_pk

• ที่ดินภูเก็ต
ขอบคุณ คุณyuratchrian และคุณRut ครับ เล็งๆ v-kool ไว้ ไม่ทราบว่าดีสมราคาหรือเปล่าครับ

Aroon_320ci

• E46 transform to E92
    • http://www.arbims.com
อ่านมาเยอะเหมือนกัน เห็นวาดีจริงแต่แพงจริง สองหมื่นปลายเลยครับ
ผมอยากได้ฟีลม์แบบใสน่ะ มีใครใช้อะไรดีบอกด้วยครับ ยกเว้น V-Kool (มันแพงน่ะ)
ของผมตอนนี้ลื้อออกหมดแล้ว ยังไม่ได้ติดอะไรสักอย่าง...ลังเล...พอดีใช้รถน้อยและก็ขับตอนเย็นกะกลางคืนเป็นส่วนมาก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 27, 2012, 17:13:47 โดย arbims320ci »
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

ekrl

• 318 iase N42
hi kool ร้อนมาก

yo-e46

ผมใช้ v-kool รุ่น ใส vk-30 รุ่นใหม่ตัวท๊อปสุดแพงหน่อยนะครับรอบคันถ้านำไม่ผิด 27000 เห็นจะได้ แต่ขอบอกว่าถ้าคุณจะติดแบบถึบๆเข้มๆไปยี่ห้ออื่นเลยครับ ไม่จำเป็นต้อง v-kool เพราะ v-kool เค้าเน้นใสกันร้อนครับ ถ้าเอาใสชนใสกับยี่ห้ออื่นเพราะขับกลางคืนสบายมากครับไม่มีหลอกตาเลยแม้แต่น้อยต้อง v-kool รุ่นที่ผมบอกครับดีมากๆขอบอกเลยครับแล้วคุณจะรู้เลยว่าฟิลม์ดีๆเปิดแอร์แปปเดียวเย็นเป็นอย่างไรไม่แสบผิวเลยครับดีจริงสมราคาครับผม confirm ไป v-kool โล๊ดเลยครับสมราคา

Preetz

• คนคุ้นเคย
ของผม v-kool บานหน้า VK-30 ส่วนรอบคัน VK-15 ราคา 22000
บานหน้าจะใสหน่อย ส่วนบานข้าง vk15 นั้นจะเข้ม แต่กลางคืนยังคงเห็นได้ดีครับ
โดนรวมผมประทับใจครับ

yuratchrian

ถ้ามีงบก็ต้อง v-kool เลยครับ ของเขาดีจริงๆ ;)
งบผมไม่ถึงแล้วก็ไม่ชอบใสๆอ่ะครับ ทำอะไรในรถไม่ค่อยสะดวก  >:D
10 ปากว่า ไม่เท่า ตาเห็น
10 ตาเห็น ไม่เท่า มือคลำ
10 มือคลำ หรือจะสู้ ทำใช้เอง

RLV_46

• บุคคลทั่วไป
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
อ่านมาเยอะเหมือนกัน เห็นวาดีจริงแต่แพงจริง สองหมื่นปลายเลยครับ
ผมอยากได้ฟีลม์แบบใสน่ะ มีใครใช้อะไรดีบอกด้วยครับ ยกเว้น V-Kool (มันแพงน่ะ)
ของผมตอนนี้ลื้อออกหมดแล้ว ยังไม่ได้ติดอะไรสักอย่าง...ลังเล...พอดีใช้รถน้อยและก็ขับตอนเย็นกะกลางคืนเป็นส่วนมาก

ลอง Huper optik ดูครับ สัญญาณ GPS ผ่านได้ด้วยครับ

ekrl

• 318 iase N42
เอ้อ hi kool ของผม บานหน้า 55 ปรอท มั้งไม่แน่ใจ แต่ที่แน่ๆ tag ของ  easy pass ทางด่วนใช้ไม่ได้ เซงเป็ด  :(
ต้องเปิดกระจกข้างยื่นมือออกไปนอกรถ เอา tag ออกนอกตัวรถถึงจะรับสัญญานได้  O0