ผู้เขียน หัวข้อ: เดินหน้าอย่างเดียว นครปฐม-คลองหก  (อ่าน 1717 ครั้ง)

คนขายเนื้อ

• บุคคลในตำนาน
  • มีแล้วไม่ได้ใช้ดีกว่าจะใช้แล้วไม่มี
เดินหน้าอย่างเดียว นครปฐม-คลองหก
« เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2012, 22:50:28 »
ขึ้นรถสตาร์ทเตรียมกลับบ้าน  เข้าเกียร์ถอยหลัง นิ่ง ลองใหม่ นิ่งอีก ดับเครื่องดึงกุญแจออกติดเครื่อง ลองอีก นิ่งอีก ลองเร่งเครื่องเผื่อน้ำมันเกียร์ไม่ร้อน ลองอีกที่ นิ่งอีก เร่งเครื่องจนควันขายไก่ย่างเต็มหน้าบ้าน  เจ้าของงานและ สมช ที่เหลือออกมาดู คุณรุทดูออยไม่รั่วท่อไม่รั่ว  ลองขึ้นขับดู เข้าเกียร์ถอย นิ่งอีกแล้ว เลยต้องใช่4แรงถอย แล้วก็เดินหน้ากลับบ้านอย่างเดียวเลย  ระหว่างทางไม่จอดไม่เปลี่ยนเกียร์เลยตลอดทาง วิ่งมาจนถีงคลอง5 ลองที่โหมดs ก็ใข้งานได้ปกติ  กลับถึงหน้าร้านจอดลองเข้าเกียร์ถอย ก็ยังนิ่งอยู่ คงต้องกลับบ้านต่อแบบเดินหน้าอย่างเดียว  แล้วก็เดินหน้าเข้าจอดหน้าบ้าน :)) :)) :)) พรุ่งนี้เช้าค่อยว่ากันใหม่ O0 O0 O0
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

asune46

• บุคคลทั่วไป
Re: เดินหน้าอย่างเดียว นครปฐม-คลองหก
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2012, 22:57:28 »
 :o :o :o อ่าวพี่เขต เกิดอะไรขึ้นครับ
อาการน่ากลัวมาก
ตอนมายังขับมาดีอยู่เลย
หรือว่า โดนพี่รุท เล่นของกลับก่อน อิอิ แต่ผมรอดนะ  :-\ :-\

วีรวิชญ์

Re: เดินหน้าอย่างเดียว นครปฐม-คลองหก
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2012, 23:00:54 »
อย่างไรค่อยว่ากันใหม่เป็นเรื่องของพรุ่งนี้ ยินดีที่พี่ถึงบ้านโดยสวัสดิภาพ หลับโดยไม่ต้องกังวลอะไร ราตรีสวัสดิ์นะครับ...
 :-* :D

คนขายเนื้อ

• มีแล้วไม่ได้ใช้ดีกว่าจะใช้แล้วไม่มี
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2012, 23:01:42 »
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
:o :o :o อ่าวพี่เขต เกิดอะไรขึ้นครับ
อาการน่ากลัวมาก
ตอนมายังขับมาดีอยู่เลย
หรือว่า โดนพี่รุท เล่นของกลับก่อน อิอิ แต่ผมรอดนะ  :-\ :-\
สงสัยว่าจะให้ผมนอนกับจรเข้แน่ๆเลย :o :o :o

asune46

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2012, 23:01:55 »
อย่าคิดมากนะครับพี่เขต
เอาใจช่วยให้หายไวๆครับ  :D

xkenny

• ขาประจำ
    • กล้องวงจรปิด
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2012, 00:20:48 »
 O0 ดีนะพี่เขตที่ถึงบ้าน ผมก็ถึงบ้่านแล้ว พรุ่งนี้เป็นไงรายงานตัวด้วยนะพี่รอฟังอยู่ เป็นห่วงอ่ะ
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

Ouan

• คิดในสิ่งที่ดี ทำในสิ่งที่ถูกต้อง
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2012, 06:52:11 »
ผมรออยู่ปากซอย ไม่ตามมา นึกว่าขับตามพี่สมชาย  O0
ซื่อกินไม่หมด คตกินไม่นาน

ชั่วดีอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว

boychelsea

• ขาประจำ
  • อย่าเจ็บ อย่าจน นะครับ
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2012, 08:46:34 »
ถึงบ้านโดยสวัสดิภาพก็okแล้วครับพี่เขต เช้านี้ค่อยแก้ปัญหากันใหม่นะครับ
พวกเราชาวe46พร้อมช่วยเหลือกันเสมอครับ ;)

Awirut

• klass 71 ไม่ใหญ่ แต่ไม่เคยกลัวใคร
  • ตอนนี้มีปัญญาหาได้แค่นี้ E46-323,E90-320,X1,X3
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2012, 12:17:24 »
ตอนนี้รู้ยังครับว่าเป็นที่อะไรนะครับพี่

I Love e46 323 I  >!<. 
ใครมีปัญหาเรื่องรถ สามารถโทรปรึกษาได้ครับ 082-365-6523 รุทธ์. หรือ แอดlineมาที่rut467