ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำกล้องส่องหลัง+เซ็นเซอร์หน่อยครับ  (อ่าน 1182 ครั้ง)

กุลชาติ

• แฟนพันธุ์แท้
อยากติดกล้องส่องหลังที่มันบิ๊วอินกับไฟส่องป้ายทะเบียนเลยครับ และเซ็นต์เซอร์ถอย เห็นมีขายเยอะมาก แต่ไม่รู้ร้านไหนดี

ท่านในเคยใช้ของอะไรแล้ว work ทน รบกวนแนะนำด้วยครับ (อ้อผมจะใช้กับ dynavin 2 din นะครับ)

Krisada511

• คิดว่าดีก็ทำต่อไป
  • Global Moderator
  • บุคคลในตำนาน
  • 325i M-Sport-N52k
    • http://www.subaruxvthailand.com/
Re: แนะนำกล้องส่องหลัง+เซ็นเซอร์หน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 17, 2013, 22:03:20 »
ลองหาติดตั้งพอดี ตรงรุ่นดีกว่าครับ

ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
สิ่งที่สมบูรณ์แล้วโดยแท้ มันก็มีความบกพร่องอยู่ สิ่งที่บกพร่องอยู่ แท้จริงมันก็สมบูรณ์ดีอยู่แล้ว / ขอแนะนำเวปส่วนตัว ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

T.Tankittiphob

• บุคคลในตำนาน
  • 330Ci/M54+LPG
Re: แนะนำกล้องส่องหลัง+เซ็นเซอร์หน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 17, 2013, 22:03:53 »
ส่องหลังของdynavinมีติดมาในเซ็ทแล้วไม่ใช่หรือครับ
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

กุลชาติ

• แฟนพันธุ์แท้
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 18, 2013, 22:54:54 »
ของผมถ้าติดต้องเพิ่มตังครับ และที่ร้านมีแต่ของยี่ห้อดี ราคาแรง เลยลองหาข้างนอกราคาเบาๆ หน่อยครับ

ขอบคุณคุณกฤษฏาที่แนะนำครับ :-X