ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนสอบถามหน่อยคับ + ไม่ทราบมีใครเคยติดแก๊ส ของ Atikta E46บ้างไหมครับ  (อ่าน 2273 ครั้ง)

MJ-MJ21

• มือเก๋าเฝ้าบอร์ด
  • **

praphol

• แฟนพันธุ์แท้
ติดอยู่กับ 323 ครับ

jsonn

ติดครับ 323 ปี 2003 ไฟยก แบบมี OBD ไม่แน่ใจรุ่นไหน วิ่งเฉลี่ยนอกเมืองรถไม่ติด 8 โล/ลิตร 120-140 กม/ชม ตก 1.6-1.7 บาท ติดปุ๊บ วิ่งปั๊บเลย ว่าแต่มีอะไรรึครับ >:D

Chris

กำลังมองอยู่เลย ว่าจะเอามาติดใน323 แต่ไม่รู้ราคาเท่าไหร่ อยากได้ถังโดนัทด้วย ???
Born to be a Bimmer lover
I'm a E46 addict!
''อคติ คือสิ่งที่คนโง่ใช้แทนเหตุผล''

jsonn

ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
กำลังมองอยู่เลย ว่าจะเอามาติดใน323 แต่ไม่รู้ราคาเท่าไหร่ อยากได้ถังโดนัทด้วย ???
เด๋วนี้ถังโนัทไม่แพงแล้วครับ ช่างที่ติดรถผมเค้าชอบเลยแหล่ะ เพราะติดง่ายกว่าแคปซูลเยอะ ใช้เวลาน้อยกว่ากันมากๆเพราะไม่ต้องมาเชื่อมเหล็กทำฐาน ทำสี แล้วเจาะรู มาร์คตำแหน่ง รู้สึกจาบวกเพิ่มพันนึงครับจากราคาแคปซูล 58 ลิตร เห็นที่อื่นบวกเพิ่มหลายๆพัน ผมกัวเรื่องยางแตกเลยใช้แบบแคปซูลครับ ท้ายเลยดูไม่ห้อยเพราะวางแถวๆเหนือเพลาหลัง

Chris

ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
เด๋วนี้ถังโนัทไม่แพงแล้วครับ ช่างที่ติดรถผมเค้าชอบเลยแหล่ะ เพราะติดง่ายกว่าแคปซูลเยอะ ใช้เวลาน้อยกว่ากันมากๆเพราะไม่ต้องมาเชื่อมเหล็กทำฐาน ทำสี แล้วเจาะรู มาร์คตำแหน่ง รู้สึกจาบวกเพิ่มพันนึงครับจากราคาแคปซูล 58 ลิตร เห็นที่อื่นบวกเพิ่มหลายๆพัน ผมกัวเรื่องยางแตกเลยใช้แบบแคปซูลครับ ท้ายเลยดูไม่ห้อยเพราะวางแถวๆเหนือเพลาหลัง
ติดมาเท่าไหร่ครับ :-*
Born to be a Bimmer lover
I'm a E46 addict!
''อคติ คือสิ่งที่คนโง่ใช้แทนเหตุผล''

jsonn

ตามนี้ครับ สำหรับเครื่องหกสูบ

1. AC 300 plus+ ISA II+ Capsule 58 liters 34,xxx -1,500 =32,xxx
2. Atiker OBD II+Capsule 58 liters 32,xxx -1,500 =30,xxx
3. BSM+หม้อต้ม Magic+Capsule 58 liters 30,xxx -1,500 =28,xxx

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 29, 2013, 09:39:31 โดย jsonn »

MJ-MJ21

• **
พอดีมีคนแนะนำที่นี้   เลยสอบถามผู้รู้ ไม่ค่อยมีความรู้เรื่อง ติดแก๊ส ครับ กำลังจะไปติดตัว323 ตายก 6 สูบ คับ O0
:'(

MJ-MJ21

• **
รบกวน พี่ๆ มีอู่ติดแก๊สดีๆ แนะนำบ้างไหมครับ

jsonn

รบกวน พี่ๆ มีอู่ติดแก๊สดีๆ แนะนำบ้างไหมครับ
เป็นเครื่องรุ่นไหนครับ ถ้ายังหาร้านติดไม่ได้ PM มาถามได้ครับ ผมพึ่งติดมาได้เดือนนึง วิ่งมาได้สามพันโลแล้วยังโอเคอยู่ครับ

baaaay

• ขาประจำ
เป็นเครื่องรุ่นไหนครับ ถ้ายังหาร้านติดไม่ได้ PM มาถามได้ครับ ผมพึ่งติดมาได้เดือนนึง วิ่งมาได้สามพันโลแล้วยังโอเคอยู่ครับ

หาข้อมูลอยู่เหมือนกัน ของผม 323 6สูบ ปี 2003 ครับ
ปล. ลิ้งเปิดไม่ได้นะครับ