ผู้เขียน หัวข้อ: อู่ใหนขึ้นชื่อว่าเซียนระบบไฟฟ้า  (อ่าน 3010 ครั้ง)

kwan47

• แฟนพันธุ์แท้
อู่ใหนขึ้นชื่อว่าเซียนระบบไฟฟ้า
« เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2012, 13:53:13 »
รถมีปัญหาเรื่องไฟออนบอร์ด อยากแก้ปัญหาให้จบๆ  ในกรุงเทพฯนี่.. อู่ใหนขึ้นชื่อว่าเซียนระบบไฟฟ้า บ้างครับ ไม่หลอกเปลี่ยนที่ละตัว ทีละตัว เสีย...รมย์ :-*

PAE_ZA

• ขาประจำ
Re: อู่ใหนขึ้นชื่อว่าเซียนระบบไฟฟ้า
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2012, 20:46:45 »
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
รถมีปัญหาเรื่องไฟออนบอร์ด อยากแก้ปัญหาให้จบๆ  ในกรุงเทพฯนี่.. อู่ใหนขึ้นชื่อว่าเซียนระบบไฟฟ้า บ้างครับ ไม่หลอกเปลี่ยนที่ละตัว ทีละตัว เสีย...รมย์ :-*

ไม่รู้ว่าผิดกฎเวปหรือเปล่า  :-X :-X

ผมแนะนำอาจารย์ นิพนธ์ อู่ M-POWER ถ.เลียบทางด่วนครับ ;) ;)

yo-e46

Re: อู่ใหนขึ้นชื่อว่าเซียนระบบไฟฟ้า
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2012, 02:17:07 »
ผมมีอีก 1 ตัวเลืกครับ อู่ช่างโกษิต หลัง เทสคาร์ ศรีนครินทร์ ครับ อู่นี้จบทุกปัญหาจริงๆครับแกลงทุนกับเครื่องมือมากๆ รับรองว่า สุดยอดครับ

PirenZe

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2012, 19:45:07 »
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
ผมมีอีก 1 ตัวเลืกครับ อู่ช่างโกษิต หลัง เทสคาร์ ศรีนครินทร์ ครับ อู่นี้จบทุกปัญหาจริงๆครับแกลงทุนกับเครื่องมือมากๆ รับรองว่า สุดยอดครับ

ช่างโกษิต ใกล้บ้านเลย ราคาเป็นอย่างไรบ้่างครับ

Awirut

• klass 71 ไม่ใหญ่ แต่ไม่เคยกลัวใคร
  • บุคคลในตำนาน
  • ตอนนี้มีปัญญาหาได้แค่นี้ E46-323,E90-320,X1,X3
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2012, 19:55:55 »
ส่วนของผมไม่ต้องเข้ากรุงแล้วครับ เพราะที่นครปฐมมีเซียนอยู่เพียบเลยครับ >:D >:D >:D

I Love e46 323 I  >!<. 
ใครมีปัญหาเรื่องรถ สามารถโทรปรึกษาได้ครับ 082-365-6523 รุทธ์. หรือ แอดlineมาที่rut467

yo-e46

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2012, 19:56:40 »

ช่างโกษิต ใกล้บ้านเลย ราคาเป็นอย่างไรบ้่างครับ
แพงหน่อยนะครับแพงกว่าอู่นอกทั่วไปนิดนึงแต่จบผมว่าคุ้มค่าครับ แกมีช่างคนนึงชื่อพี่  เพลิน ครับ พี่โกษิตแกจ้างมารับ job ตอนช่วงค่ำๆตอนเย็นเอาไว้ซ่อมระบบไฟอย่างเดียวโดยเฉพาะครับ ไม่เกี่ยวกับอย่างอื่นเลย เพราะอู่แกปิด ห้าทุ่มครับ พี่เพลินแกมาตอน 5 โมงเย็น จะเจอแก เข้าไปต้องเย็นครับ เก่งมากครับพี่คนนี้

mr.oldman

• สมาชิกอุปถัมภ์
  • อยู่ร่วมกันต้องเคารพกฎข้อบังคับ
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2012, 20:03:03 »
เรื่องระบบไฟ ตั้งแต่ใช้รถมา พึ่งศูนย์อย่างเดียวเลยครับ

yo-e46

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2012, 20:09:14 »
เรื่องระบบไฟ ตั้งแต่ใช้รถมา พึ่งศูนย์อย่างเดียวเลยครับ
เห็นด้วยอย่างยิ่งครับ ชัวร์สุดโดยเฉพาะ barcelona บางนา เก่งมากช่างไฟที่นี่ถ้าผมมีเวลาก็เอาเข้า 0 ตลอดคนับ ชัวร์สุดแต่เนื่องด้วยกว่าจะเสร็จงานก็ค่ำก็เย็นแล้ว เลยต้องไปพึ่งอู่นอก ประจำครับ