ผู้เขียน หัวข้อ: ไฟเกียร์รูปเฟืองขึ้น อย่าตกใจ E46 M43 เกียร์ไม่พังง่ายๆ หรอก  (อ่าน 5449 ครั้ง)

jae

• บุคคลทั่วไป
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 27, 2013, 15:41:39 โดย แจ »

Monkgorn

• สมาชิกสมัครใหม่
ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ  ได้ความอย่างไรมาเล่าต่อนะครับ เพื่อจะได้เป็นข้อมูลสำหรับสมาชิกครับ :D  :D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 01, 1970, 07:00:00 โดย Guest »

Panta

• คนคุ้นเคย
 :ร้อนมวาก: ข้อมูลหายหมด มาบอกให้ครับ ให้เช็คระบบอากาศครับ ท่ออากาศ หลุด หลวม รั่ว ก็ไฟเฟืองเกียร์โชว์ได้ครับ อย่าเพิ่งตกใจมาก แบบผมเจอครั้งแรก หัวใจจะวาย  :ร้อนมวาก: ที่ไหนได้ ท่ออากาศหลุด