ผู้เขียน หัวข้อ: N42 สตาร์ทตอนเครื่่องเย็นรอบสวิงและเครื่องสั่น รบกวนกูรูด้วยครับ  (อ่าน 6820 ครั้ง)

otto

• แฟนพันธุ์แท้
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
ถ้าเซ็นเซอร์เพราลูกเบี่ยวเริ่มเสีย ก็อาการแบบนี้นะครับ เอา gt1 จับเลยครับจะได้รู้อาการครับ O:-)
สยองงงงงง  :o
Silver 2002

num2012

• บุคคลในตำนาน
  • ทำดี คิดดี ......ทำต่อไป
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
ถ้าเซ็นเซอร์เพราลูกเบี่ยวเริ่มเสีย ก็อาการแบบนี้นะครับ เอา gt1 จับเลยครับจะได้รู้อาการครับ O:-)
ตานนั้นเลยเอา gt1 จับก่อนเพื่อเป็นแนวทางในการซ่อมครับ  ^-^ เดี่ยวมันก็บอกเองว่ามาจากส่วนใหน อากาศ หรือเซนเซอร์จะได้ไปถูกจุดครับ  ^-^
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 25, 2012, 17:57:16 โดย num2012 »
เก่า แต่ไม่แก่นะ