ผู้เขียน หัวข้อ: มีโอกาสได้คุยกับ supplier เจ้าหนึ่งเค้าส่งรูปมาให้ชมครับ  (อ่าน 1607 ครั้ง)

CoolZeedTH

• แฟนพันธุ์แท้
ผมอาจจะเป้นคนที่ตาไม่ถึง ภายนอกสำหรับผมเฉยมากๆครับ หรือเรียกว่าไม่โดนก็ได้ครับ

แต่ภายใน ห้องเครื่อง ชุดเก็บเครื่องมือติดรถ โดนสุดๆครับ

kok_233:)

• แฟนพันธุ์แท้
งามหลายเลย... ::) ::)

Krisada511

• คิดว่าดีก็ทำต่อไป
  • Global Moderator
  • บุคคลในตำนาน
  • 325i M-Sport-N52k
    • http://www.subaruxvthailand.com/
หรูมาก กลัวมือช่าง จริงๆ เวลาซ่อม  ^-^
สิ่งที่สมบูรณ์แล้วโดยแท้ มันก็มีความบกพร่องอยู่ สิ่งที่บกพร่องอยู่ แท้จริงมันก็สมบูรณ์ดีอยู่แล้ว / ขอแนะนำเวปส่วนตัว ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

xkenny

• ขาประจำ
    • กล้องวงจรปิด
สวยมาก กลัวมือตัวเองด้วย ขับทีสงสัยต้องใส่ถุงที  >:D
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน