ผู้เขียน หัวข้อ: THANK YOU  (อ่าน 2764 ครั้ง)

aoomyuiza

• คิดจะโบกBMต้องใหญ่กว่านี้
  • ขาประจำ
  • I LOVE BMW EVO Subaru imprezaตะกาย4ล้อ
THANK YOU
« เมื่อ: ธันวาคม 19, 2015, 23:00:22 »
 :-*
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 02, 2016, 19:52:40 โดย aoomyuiza »
เพื่อนกินหาง่าย แต่เพื่อนถูกใจนานๆเจอ อย่าเกรงใจโถไอ้เกลอ น้ำมีดีกรีซื่อสัตย์ต่อเรา

sak_pk

• บุคคลในตำนาน
    • ที่ดินภูเก็ต
แต่งสวยมากครับ แม็กก็สวยจริงๆ  ;)

Ao1982

• ขาประจำ
จมไมล์ขนาดนี้ ใครจะกล้าแหย่  ;D

klinnin

• แฟนพันธุ์แท้
วางเครื่องที่ไหนครับ  สนใจเครื่องตัวนี้อยู่ ถ้าดูไม่ผิด ใช่เครื่อง m5 หรือป่าว

teemodify

• ขาประจำ
สวยมากครับ

aoomyuiza

• ขาประจำ
  • I LOVE BMW EVO Subaru imprezaตะกาย4ล้อ
m5เลย  ดัน r35  ในรูปดัน35 ไมล์315 m5แซงได้ด้วย  กรุงเทพ-ชล  ป.ล กำลัง ทำE60 ไม่ค่อยได้เข้าครับ
เครื่องเดียวยัดลงE60 น่าจะOกว่าครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 24, 2015, 10:55:38 โดย aoomyuiza »
เพื่อนกินหาง่าย แต่เพื่อนถูกใจนานๆเจอ อย่าเกรงใจโถไอ้เกลอ น้ำมีดีกรีซื่อสัตย์ต่อเรา

klinnin

• แฟนพันธุ์แท้
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
m5เลย  ดัน r35  ในรูปดัน35 ไมล์315 m5แซงได้ด้วย  กรุงเทพ-ชล  ป.ล กำลัง ทำE60 ไม่ค่อยได้เข้าครับ
เครื่องเดียวยัดลงE60 น่าจะOกว่าครับ
มีเบอร์โทรไหมครับ ไลน์ก็ได้

mroboston

• ขาประจำ
ราคาน่าสนใจมาก เห็นลงขายอยู่ใน ตลาดรถดอทคอม ถ้าเป็นเครื่อง M 5 ด้วยละก้อ แต่ลงไว้ว่าเครื่อง 6 สูบ ถ้าราคานี้แล้วเป็นเครื่อง m 5 ลงเบอร์ไว้เลยครับ

aoomyuiza

• ขาประจำ
สงสัยนานแล้วครับ แต่ กระทุ้มันคงติดค้างอยู่  แต่ตอนนี้ยังไม่ได้ขายครับ เลยทำต่อ  ส่วนพี่จะลงเครื่องใหม่ลองโทรร้านช่างวี ดูครับ

mroboston

• ขาประจำ
ขอบคุญมากครับ