ผู้เขียน หัวข้อ: ยางรองแท่นเครื่อง เบิกศูนย์ ราคาเท่าไหร่ครับ ???  (อ่าน 3570 ครั้ง)

weerawat_s

• ขาประจำ
ผมใช้ E46 เครื่อง 4 สูบ M43 อยากเปลี่ยนยางรองแท่นเครื่องใหม่ เพราะเครื่องสั่นครับ เลยอยากถามพี่ ๆ ว่าถ้าผมจะเบิกศูนย์ราคาเท่าไหร่ หรือ ถ้าซื้อข้างนอกได้ที่ไหน ราคาประมาณไหนครับ แล้วแบบไหนจะดีกว่ากันครับ

ขอบคุณคับ  :)
อยากหล่อ ต้องยอมเจ็บ !!!!

kombig

• บุคคลในตำนาน
ห้าพันกว่าบาทมั่งครับ เปลียนข้างนอกก้อใช้ ได้ครับไม่กี่พัน วัดโสมเพียบ

Krisada511

• คิดว่าดีก็ทำต่อไป
  • Global Moderator
  • 325i M-Sport-N52k
    • http://www.subaruxvthailand.com/
ผมว่าไปเบิกศูนย์อยู่ จะมาแจ้งนะครับ  ;)
สิ่งที่สมบูรณ์แล้วโดยแท้ มันก็มีความบกพร่องอยู่ สิ่งที่บกพร่องอยู่ แท้จริงมันก็สมบูรณ์ดีอยู่แล้ว / ขอแนะนำเวปส่วนตัว ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

weerawat_s

• ขาประจำ
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
ผมว่าไปเบิกศูนย์อยู่ จะมาแจ้งนะครับ  ;)

ผมก็กำลังจะไปคับพี่สิ้นเดือนนี้ 5555 รอเงินเดือนก่อน ยังไงถ้าพี่ไปเบิกก่อนผม ก็รบกวนด้วยค้าบ

;) ;) ;) ;)
อยากหล่อ ต้องยอมเจ็บ !!!!

Krisada511

• คิดว่าดีก็ทำต่อไป
  • Global Moderator
  • 325i M-Sport-N52k
    • http://www.subaruxvthailand.com/
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

ผมก็กำลังจะไปคับพี่สิ้นเดือนนี้ 5555 รอเงินเดือนก่อน ยังไงถ้าพี่ไปเบิกก่อนผม ก็รบกวนด้วยค้าบ

;) ;) ;) ;)

Ok ครับ ล่าสุดเข้าไปช่างที่ศูนย์แจ้งว่าผมควรเปลี่ยนยางแท่นเครื่อง เมื่อหลายเดือนแล้ว
ผมเองยังว่ามันไม่สั่นอะไรมากมาย และ คิดว่ามาจากคอมแอร์ ตอนนี้เพิ่งเช็คคอมแอร์ พบว่าปกติสุข เลยว่าจะไปเปลี่ยน
ยางรองแท่นเครื่องตามแจ้ง ( อู่นอก )  :-*
เลยดูรอดูอาการ
สิ่งที่สมบูรณ์แล้วโดยแท้ มันก็มีความบกพร่องอยู่ สิ่งที่บกพร่องอยู่ แท้จริงมันก็สมบูรณ์ดีอยู่แล้ว / ขอแนะนำเวปส่วนตัว ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

Chetcck

• แฟนพันธุ์แท้
ข้างนอกตัวละประมาณ 1,200 ครับ
ขายรถบรรทุกขนาด เล็ก กลาง ใหญ่ ISUZU 4-12 ล้อ
รับปรึกษาการต่อตัวถังรถบรรทุกทุกชนิด และ ให้คำปรึกษา
ด้านการจัดไฟแนนซ์รถบรรทุกขนาดใหญ่
E-Mail:[email protected]
มือถือ : 08-1969-7168

spiritzas

ข้างนอกตัวละประมาณ 1,200 ครับ
;)
การชำระเงินสามารถทำได้ผ่าน crypto

BTC: bc1qc4vut5r0cadq3rmg5yqzyej9qs22rymgdvsp65
ETH: 0x01bDa4264f9FA576cf1a5bae95Da8a38586dBAE8
Monero: 44c9vx53gHF2wgmk9oXqPr9vVuSwK2C6oAdDD3c6dXazduQjMAHqwCaPdt6Px7s4BjTg79h14WmsbdSHDNJQvWiyVbk5d42

เพียงชำระเงินแล้วส่งรหัสธุรกรรมมาให้ฉันเพื่อยืนยัน

ukrit

• ขาประจำ
เบิกศูนย์ดีที่สุดครับ เคยใช้เข้าไปบีเอ็มบางแค พี่แกเล่นอะไหล่ปลอมหมดเลยทั้งท่อ สาย ยางแท่นอยุ่ได้ปีเดียวทรุดสั่นหมดเลย ท่อก็ทยอยรั่ว
พวกอะไหล่ยางๆพลาสติกเบิกศูนย์ดีที่่สุด ราคาพอๆกับข้างนอกแต่ทนถึกกว่าแยะครับ
ยางแท่นของแท้จะตี เยอรมัน งานเทียบกันดูเรียบร้อยแน่นตะเข็บหล่อสวย แป้นอลูมิเนียมดูหนากว่าครับ ปีนึงยังไม่มีอาการสั่นให้เห็นเลยครับ ค่าแรงไม่ต้องไปเสียบ่อยๆ