ผู้เขียน หัวข้อ: ใครอยู่ระยองบ้าง  (อ่าน 3715 ครั้ง)

kamalad.k

• แฟนพันธุ์แท้
    • e46thailand
Re: ใครอยู่ระยองบ้าง
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: เมษายน 24, 2013, 21:23:22 »
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
ผมว่าเรามาช่วยกันแชร์ อู่รถที่ระยองกันดีไหมครับ ใครซ่อมที่ไหนดีไม่ดียังไงจะได้บอกกัน ไม่อยากไปไกลถึงกรุงเทพนะครับ O0 O0 O0
ช่างชรัส ครับ ด้านฮาร์ดแวร์ของบีเอ็มแกได้หมด แต่ไม่มีเครื่องทำซอฟแวร์
ราคากันเอง ผมทำมาตั้งแต่ใช้อี 36 มาห้าปี จนตัวนี้ปีกว่าแล้ว ทำมาล่าสุด เปลี่ยนสายพานกับ ลูกรอกสายพาน 2 ตัว ตัวธรรมดากับที่เป็นสปริง ค่าของค่าแรงติดกันหลักร้อยครับ เบ็ดเสร็จหมดไปประมาณ 3 พัน

อยู่ตรงไหนครับ ชี้จุดด่วนจะไปแล้วครับมีหลายอย่างอยากทำ
ขอด้วยคนครับ
มีความดีอยู่บ้าง ในความเลวของเรา

Su_46

• ขาประจำ
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: เมษายน 25, 2013, 11:25:09 »
มานั่งรอด้วยคะ O:-)

BM_X

• ขาประจำ
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: เมษายน 25, 2013, 15:29:04 »
ผมเคยเข้าอยู่2-3อู่ครับ อู่bmระยอง แยกไปทางเข้าหลังbig c  / อู่ระยอง ออโต้พาร์ท ไปทางมาบตาพุดก่อนถึงแยกขนส่งใหม่ และอีกที่ก็พัทยาแถว รพ.กรุงเทพพัทยาครับ

superking

• บุคคลในตำนาน
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: เมษายน 25, 2013, 19:55:40 »
ขอบคุณครับ :-X :-X

BLUEZONE63

• ขาประจำ
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: เมษายน 25, 2013, 21:35:04 »
ผมเคยเข้าอยู่2-3อู่ครับ อู่bmระยอง แยกไปทางเข้าหลังbig c  / อู่ระยอง ออโต้พาร์ท ไปทางมาบตาพุดก่อนถึงแยกขนส่งใหม่ และอีกที่ก็พัทยาแถว รพ.กรุงเทพพัทยาครับ

แล้วมัน work หรือเปล่าครับพี่X ทั้งคุณถาพและราคา

superking

• บุคคลในตำนาน
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2013, 16:44:32 »
ผมว่าเรามาช่วยกันแชร์ อู่รถที่ระยองกันดีไหมครับ ใครซ่อมที่ไหนดีไม่ดียังไงจะได้บอกกัน ไม่อยากไปไกลถึงกรุงเทพนะครับ O0 O0 O0
ช่างชรัส ครับ ด้านฮาร์ดแวร์ของบีเอ็มแกได้หมด แต่ไม่มีเครื่องทำซอฟแวร์
ราคากันเอง ผมทำมาตั้งแต่ใช้อี 36 มาห้าปี จนตัวนี้ปีกว่าแล้ว ทำมาล่าสุด เปลี่ยนสายพานกับ ลูกรอกสายพาน 2 ตัว ตัวธรรมดากับที่เป็นสปริง ค่าของค่าแรงติดกันหลักร้อยครับ เบ็ดเสร็จหมดไปประมาณ 3 พัน
ช่างชรัส อยู่ตรงไหนครับ อยากเครียร์รถก่อนไปมิตตี้ รบกวนเบอร์โทรได้ไหมครับ หรือแผนที่แบบละเอียดหน่อย ขอบคุณครับ :-X :-X

tentti

• มือใหม่หัดขับ
  • *
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2013, 11:03:39 »
บ้านผมก็อยู่ระยองครับผม ... แต่ว่าตอนนี้ทำงานอยู่แถวสมุทรปราการ (บางนา-ตราด) ครับผม กลับบ้านช่วง ส-อา แล้วก็วันหยุดทั้งหลายครับผม

>>แต่ติดอยู่ที่ว่า ... ตอนนี้ยังตามหาเนื้อคู่ยังไม่เจอเลยครับ เลยยังไม่มีรถขับ 555+ ไว้ถ้าได้แล้วจะมารายงานตัวอีกทีคร๊าบ ,, ยังไงก็ขอฝากเนื้อฝากตัวกับชาวระยองไว้ด้วยแล้วกันครับ

ปล. ถ้าเจอเนื้อคู่แถวระยอง ยังไงอาจจะรบกวนให้ชาวระยองที่อยู่แถวๆนั้นไปช่วยดูด้วย ฮี่ๆ
ปล2. ชาวระยองถ้าพบเนื้อคู่ผม ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน แถวๆนั้น ใครปล่อยก็ช่วยบอกต่อด้วยนะจ๊ะ  :-*