ผู้เขียน หัวข้อ: รายละเอียดงาน ABC นะครับ  (อ่าน 1636 ครั้ง)

ooooatooo

• บุคคลในตำนาน
    • http://www.clube46.com
รายละเอียดงาน ABC นะครับ
« เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2012, 22:38:55 »
อ้างอิงจากกระทู้ดังกล่าวนะครับ

ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

อาจจะช้าไปหน่อย แต่ขออัพเดทให้ไว้นะครับ เพราะว่าไม่มีเวลาจริงๆ ช่วงนี้ทั้งงานประจำและงาน ABC ยุ่งมากครับ
1.ในงาน สมาชิกทุกคนที่ขับ BMW เข้าฟรี ไม่มีค่าใช้จ่ายครับ รวมถึงการวิ่งบน Track 402 เมตร ฟรีครับ และรับสลิปเวลาของตัวเองได้ครับ
2.สมาชิกบางท่านที่จะนำรถมาวิ่งโดยเฉพาะ โดย Slide on มา ถ้า Slide on  BMW มา จะไม่คิดค่าเข้าเช่นกันครับ
3.รถยี่ห้ออื่นที่ไม่ใช่ BMW ค่าเข้าคันละ 100 บาท ไม่จำกัดจำนนวนคน ยกเว้นรถทีมประสานงาน หรือรถ Sponsor ที่มีบัตร Press เท่านั้นที่ไม่มีค่าผ่านประตูครับ
4.บางคนเข้าใจผิดว่าต้องใส่เสื้อ ABC เท่านั้นถึงจะเข้างานได้ บอกตรงๆว่า สมาชิกทุกคนสามารถเข้างานได้โดยไม่จำเป็นต้องใส่เสื้อ ABC นะครับ
5.จอดรถนอกสนาม เดินเข้า ไม่เสียค่าเข้าครับ
6.รถ BMW ทุกคันที่วิ่งผ่านหน้าประตู จะได้รับสติกเกอร์คันละ 1 ใบ เน้นว่า จำเป็นมากที่ต้องเก็บไว้ เพราะใช้ชิงโชคได้ โดยไม่ต้องเสียค่าใช้จ่ายใดๆ
7.ใครที่อยากได้เสื้อ ABC ที่สั่งบนเว็บไม่ทัน ซื้อได้ที่หน้างาน ณ.กองอำนวยการ ตัวละ 250 บาท ทุก Size ครับ
8.ห้ามพกอาวุธหรือของมีคมต่างๆเข้างานครับ ฝ่าฝืนทางเจ้าหน้าที่ตำรวจจะดำเนินการเชิญออกนอกงานทันทีครับ
9.ขอความกรุณาทุกท่านที่เข้างาน เชื่อฟังเจ้าหน้าที่ Staff ทุกคนนะครับ เพื่อความสะดวกในการดำเนินการครับ (เพราะเจ้าหน้าที่ทุกคนล้วนแต่เป็น Admin ของเว็บต่างๆและได้รับมอบหมายจาก Admin ต้นสังกัดตัวเองเพื่ออำนวยความสะดวกแก่สมาชิกที่มาร่วมงานทุกคน โดยมิได้หวังผลตอบแทนใดๆ)
10.ห้ามขว้างปาสิ่งของลงบน Track ทุกกรณี เพราะอาจเกิดอันตรายแก่ชีวิตได้ครับ

ภายในงาน

1.มี Sponsor ต่างๆจัดบูทกว่า 20 ร้าน เลือกชมได้ตามอัธยาศัย
2.พริตตี้แต่ละบูท และพริตตี้ของงาน ขอบอกว่า แหร่มมากครับ
3.สมาชิกทุกท่านที่ขับ BMW มา สามารถนำสินค้ามือสองใส่ท้ายรถมาขายได้...ฟรี เฉพาะ BMW นะครับ เรามีที่จอดรถเฉพาะให้และมีทีมงานคอยดูแลท่านอยู่ครับ
4.หากใครพาแฟนมาด้วย เรามีวงดนตรีสดไว้ชิวๆกันเบื่อ หรือจะหาแฟนใหม่มาจีบกันบริเวณนั้นก็ได้ครับ
5.เครื่องดื่มต่างๆ มีขายในงานครับ ส่วนเครื่องดื่มที่มี L ก ฮ (คิคิ) มีขายในงานครับ ไม่ต้องกลัวว่าจะไม่มีขาย
6.รถที่ต้องการจะโชว์เครื่องเสียง ทางทีมงานได้จัดสถานที่ไว้สำหรับให้ท่านอัดเครื่องเสียงได้เต็มที่ครับ
7.ลืมบอกไปว่า ทางเรามีลานเบียร์จำหน่ายด้วยครับ

รายละเอียดเยอะมาก ลงไม่หมด หากต้องการทราบข้อมูลเพิ่มเติม สามารถสอบถามหน้างาน ณ.ประตูทางเข้า หรือกองอำนวยการได้ครับ

ปล.ตอนนี้นึกออกแค่นี้ สมองทึบมาก ขออภัยเป็นอย่างสูงที่แจ้งไม่หมดครับ ขอบคุณครับ

xkenny

• ขาประจำ
    • กล้องวงจรปิด
Re: รายละเอียดงาน ABC นะครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2012, 22:56:37 »
 ;) สุดยอดครับเจอกันในงานนะคร้าาบ
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

PiekPoon

• แฟนพันธุ์แท้
  • Golffy 323ise Grey Color
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2012, 23:59:47 »
;)   ;)

Sushi

• Klass 71
  • ขาประจำ
  • Klass 71
    • www.e46clubthailand.com
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2012, 00:38:23 »
แล้วเจอกานคร้าบบบบบบบบบบบบบบ :))

Ouan

• บุคคลในตำนาน
  • คิดในสิ่งที่ดี ทำในสิ่งที่ถูกต้อง
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2012, 05:17:50 »
ชอบจังเลยครับ หาแฟนใหม่มาจีบกันบริเวณนั้นก็ได้ สงสัยกลับถึงบ้าน ตายสถานเดียว  :)) :)) :))
ซื่อกินไม่หมด คตกินไม่นาน

ชั่วดีอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว

29_FEB_s3.46

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2012, 08:37:09 »
 ;)
b ;)

นพดล

• แฟนพันธุ์แท้
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2012, 11:47:09 »
 ;) ;) ;)

mahama

• ขาประจำ
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2012, 20:03:50 »
วันนี้ไปที่เมกะบางนานึกว่าจัดที่นั่น ดีน่ะที่โทรเช็คว่าจัดที่คลอง 5 เลยซิ่งรถแทบไม่ทัน