ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนใครเคยใส่สารเคลือบเครื่องยนต์ X1R บ้างครับ  (อ่าน 1458 ครั้ง)

plueme46

• แฟนพันธุ์แท้
 เพื่อนใครเคยใส่สารเคลือบเครื่องยนต์ X1R บ้างครับ อยากทราบว่าใช้ดีมั้ย เคยได้ยินว่าดี เพิ่มแรงม้าได้

tom46

• Global Moderator
  • บุคคลในตำนาน
  • M52TUB30 SCHRICK CAM
ส่วนตัวนะครับ สาร พวกนี้ผมว่าไม่จำเป็นครับ

M52TUB24 NA TUNING
STROKER M54B30
SCHRICK CAM 248/248
aa tuning software custom
K&N performance air intake kit
Exhaust systems thailand hand made
Rear exhaust EISENMANN

num2012

• ทำดี คิดดี ......ทำต่อไป
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
ส่วนตัวนะครับ สาร พวกนี้ผมว่าไม่จำเป็นครับ
ไม่จำเป็นอีกเสียง เป็นแค่อุบายในการขายสินค้าครับ  อย่าสิ้นเปลืองเลย เอาเงินส่วนนี้ไปดูแลอย่างอื่นดีกว่าครับ :-* :-[
เก่า แต่ไม่แก่นะ

taitarcom

• ต้าร์ครับ ^^"
    • -
คุยกับช่างเครื่องมาหลายท่านแล้วก็ไม่เห็นมีใครบอกว่ามันช่วยได้เลยครับ  O0

รั ก เ ด็ ก ต้ อ ง ฟิ ต...ก ร ะ เ ป๋ า ต้ อ ง ตุ ง ~*

Krisada511

• คิดว่าดีก็ทำต่อไป
  • Global Moderator
  • 325i M-Sport-N52k
    • http://www.subaruxvthailand.com/
อย่าใช้ครับ เอาเงินไปใส่น้ำมันคุณภาพดี จะคุ้มกว่าครับ  ;)
สิ่งที่สมบูรณ์แล้วโดยแท้ มันก็มีความบกพร่องอยู่ สิ่งที่บกพร่องอยู่ แท้จริงมันก็สมบูรณ์ดีอยู่แล้ว / ขอแนะนำเวปส่วนตัว ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

Chris

อย่าใช้ครับ ไร้สาระ ถ้ามันดีจริง บริษัทอื่นเจ๊งกันไปนานแล้วครับ O:-)
Born to be a Bimmer lover
I'm a E46 addict!
''อคติ คือสิ่งที่คนโง่ใช้แทนเหตุผล''

plueme46

ขอบคุนสำหรับคำตอบทุกท่านครับ ให้ความรู้ได้เยอะครับ :-X :-X

jae

• บุคคลทั่วไป
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
อย่าใช้ครับ ไร้สาระ ถ้ามันดีจริง บริษัทอื่นเจ๊งกันไปนานแล้วครับ O:-)
;)

Pitch win

• คิดดี ทำดี ให้ถึงที่สุด
ผมซื้อมานานร่วมจะ10ปีแล้วครับ อยากจะลองแต่ ไม่กล้าใช้ครับ แล้วตอนนี้ไปกับน้องน้ำแล้วครับ ตอนน้ำท่วมครับ