ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเคยใช้บริการเปลี่ยนน้ำมันเกียร์ น้ำมันเครื่องอู่ช่างแอ๊ดลาดพร้าว71 มั่งครับ  (อ่าน 4590 ครั้ง)

BoonZaa

• แฟนพันธุ์แท้
  • 323i/M52tu+LPG
ไม่ทราบว่า พี่ๆ เพื่อนๆในนี้ มีใครเคยใช้บริการอู่ช่างแอ๊ดลาดพร้าว71 บ้างเหรือเปล่า

yuth_dec

• yuth_dec
ผมใช้บริการอู่เฮียต๋อย bm motor ลาดพร้าว 80 ครับ :-*

Fortis

• Read Only
ผมใช้บริการอยู่ครับ ให้พี่แอด ดูแลรถให้อยู่ครับ ใช้มา 2 ปีแล้วครับ ทั้งถ่ายน้ำมันต่างๆ ซ่อมบำรุง ตลอดจนงานจุกจิก เช่นกิ๊บแผงลายไม้แตกหัก

พี่แอดทำคนเดียวครับ เจ้าของอู่ทำเองเลย ช้าหน่อย แต่เนียนครับ ราคาสมเหตุสมผล อะไหล่นำมาเองได้ มีเครื่องมือพร้อมครับ :-X

num2012

• บุคคลในตำนาน
  • ทำดี คิดดี ......ทำต่อไป
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
ผมใช้บริการอยู่ครับ ให้พี่แอด ดูแลรถให้อยู่ครับ ใช้มา 2 ปีแล้วครับ ทั้งถ่ายน้ำมันต่างๆ ซ่อมบำรุง ตลอดจนงานจุกจิก เช่นกิ๊บแผงลายไม้แตกหัก

พี่แอดทำคนเดียวครับ เจ้าของอู่ทำเองเลย ช้าหน่อย แต่เนียนครับ ราคาสมเหตุสมผล อะไหล่นำมาเองได้ มีเครื่องมือพร้อมครับ :-X
ขอพอกัดหน่อยครับ เพื่อเข้าไปพูดคุยสนธนา :))
เก่า แต่ไม่แก่นะ

Fortis

• Read Only
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

ขอพอกัดหน่อยครับ เพื่อเข้าไปพูดคุยสนธนา :))

ตรงข้ามโรงเรียนเทพเสนานุสรณ์ ซอยสังคมสงเคราะห์ 16 ครับ

29_FEB_s3.46

• บุคคลทั่วไป
รถผมก็ให้ ช่างแอ๊ด ดูแลครับ

tom46

• Global Moderator
  • M52TUB30 SCHRICK CAM
อู่นี้ใส่ แคมแต่ง ได้ด้วยนะครับ

M52TUB24 NA TUNING
STROKER M54B30
SCHRICK CAM 248/248
aa tuning software custom
K&N performance air intake kit
Exhaust systems thailand hand made
Rear exhaust EISENMANN

Ryan_E46

รถผมก็ใช้บริการที่ร้านพี่แกแทบทุกอย่างละครับ ทั้งเช็ค ซ่อม หรือเอาของแต่งมาให้แกใส่ให้ ;)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 26, 2012, 09:20:59 โดย Ryan_IT »

BoonZaa

วันนี้ได้เข้าไปเปลี่ยน น้ำมันเครื่องและ น้ำมันเกียร์เรียบร้อย ขับออกมาเครื่องลื่นปรื๊ดดดด!!!

จากการที่เข้าไปนั่งดูช่างแอ๊ด เปลี่ยนน้ำมันเกียร์และน้ำมันเครื่อง รู้สึกประทับใจมากๆ
ช่างแอ๊ด ทำงานไม่เร่งรีบ ใส่ใจในรายละเอียดปลีกย่อย ของรถในส่วนอื่นให้ด้วย
ใครที่อยากหาอู่ที่ไว้ใจได้ ราคาไม่แพงมากผมขอแนะนำอู่นี้อีก 1 ที่นะครับ
แอ๊ด ออโต้ เซอร์วิส อยู่ซอยลาดพร้าว71 ครับ

ปล. ผมไม่ได้เป็นหน้าม้าหรือมีส่วนได้ส่วนเสียนะครับ แค่อยากแนะนำอู่ดีๆ อีก1 อู่ ให้เพื่อนๆ ที่อยากหาอู่ที่ไว้ใจได้และราคาไม่แพงครับ
 ;) ;) ;) ;) ;)

Fortis

• Read Only
วันนี้ได้เข้าไปเปลี่ยน น้ำมันเครื่องและ น้ำมันเกียร์เรียบร้อย ขับออกมาเครื่องลื่นปรื๊ดดดด!!!

จากการที่เข้าไปนั่งดูช่างแอ๊ด เปลี่ยนน้ำมันเกียร์และน้ำมันเครื่อง รู้สึกประทับใจมากๆ
ช่างแอ๊ด ทำงานไม่เร่งรีบ ใส่ใจในรายละเอียดปลีกย่อย ของรถในส่วนอื่นให้ด้วย
ใครที่อยากหาอู่ที่ไว้ใจได้ ราคาไม่แพงมากผมขอแนะนำอู่นี้อีก 1 ที่นะครับ
แอ๊ด ออโต้ เซอร์วิส อยู่ซอยลาดพร้าว71 ครับ

ปล. ผมไม่ได้เป็นหน้าม้าหรือมีส่วนได้ส่วนเสียนะครับ แค่อยากแนะนำอู่ดีๆ อีก1 อู่ ให้เพื่อนๆ ที่อยากหาอู่ที่ไว้ใจได้และราคาไม่แพงครับ
 ;) ;) ;) ;) ;)

สรุปได้ใช้ valvoline max life ไหมครับ เห็นพี่แอด หาน้ำมันอยู่ครับ :-X

BoonZaa

หาได้ครับ ผมนึกว่าจะไม่ได้เปลี่ยนซะแล้ว