ผู้เขียน หัวข้อ: ต้องการคู่มือที่ติดมากับรถทั้งหมดที่เป็นภาษาไทย  (อ่าน 2734 ครั้ง)

dantae01

• ขาประจำ
ตาม หัว ขอเลยครับ

ต้องการคู่มือที่ติดมากับรถทั้งหมดที่เป็นภาษาไทย

เวลาจะหาขอมูล อะไรที ก็ต้องใช้ google กับ youtube

ขอ ทั้งเครื่อง N42 กับ M52TU นะครับ  :-X

[email protected]

เคยขอ คุณkosit_w  ไปแต่ยังไม่ได้นะครับ มีใครมีอีก ขอด้วยนะครับ

tom46

• Global Moderator
  • บุคคลในตำนาน
  • M52TUB30 SCHRICK CAM
ของผม 323 m52 นะครับ มาเอาของผมไปถ่ายก็ได้ครับ หรือ จะมาถ่ายเอกสารที่บ้านผมก็ได้ครับ แต่ต้องถ่ายเองนะครับเครื่องถ่ายบ้านผมมันตัวเล็กๆครับ ต้องเปิดถ่ายทีละหน้า  O0

M52TUB24 NA TUNING
STROKER M54B30
SCHRICK CAM 248/248
aa tuning software custom
K&N performance air intake kit
Exhaust systems thailand hand made
Rear exhaust EISENMANN

dantae01

• ขาประจำ
หยากได้ แบบโหลดเอานะครับ

ผมอยู่ ตจว ไปใหน ไม่ได้ครับ

งานผม ทำ365วันไม่มีวันหยุดครับ  O:-)

Awirut

• klass 71 ไม่ใหญ่ แต่ไม่เคยกลัวใคร
  • ตอนนี้มีปัญญาหาได้แค่นี้ E46-323,E90-320,X1,X3
ผมเห็นในนี้นะครับ ลองดูครับ เห็นเขาส่งให้กันอยูนะครับ

ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

I Love e46 323 I  >!<. 
ใครมีปัญหาเรื่องรถ สามารถโทรปรึกษาได้ครับ 082-365-6523 รุทธ์. หรือ แอดlineมาที่rut467

yo-e46

• แฟนพันธุ์แท้
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
หยากได้ แบบโหลดเอานะครับ

ผมอยู่ ตจว ไปใหน ไม่ได้ครับ

งานผม ทำ365วันไม่มีวันหยุดครับ  O:-)
พี่อยู่จังหวัดไหนแล้วพี่ใช้รุ่นอะไรหรอคับ?

dantae01

• ขาประจำ
ขอแล้วครับ แต่เขายังไม่ได่ให้มา  :'(

รถยังไม่ได้ซื้อครับ ซื้อแน้ แต่ยังครับ E46 iase ตายก จัดไปครับ

รุ่นนี้มันสวย จริงๆ 10ปีแล้วยังสวยอยู่เลยครับ เกินนี้E46ไป ผมว่ามันดูไม่ใช้ BMW เท่าไร O0

F30 ก็สวยนะครับ ไม่รวม M3 นะครับ สวยทุกตัว ;D

จ.ขอไม่บอกนะครับ อิอิ O:-)

yo-e46

• แฟนพันธุ์แท้
ขอบคุณนะครับนี่ขนาดยังไม่ซื้อยังความรู้เยอะขนาดเน้ถ้าซื้อมาใช้เองผมว่าคงจะลงมือซ่อมเองด้วยมั้งคับเนี่ย

kosit_w

• 323 / M52tu+LPG
เดี๋ยวส่งให้ใหม่ครับ. ผมส่งไปให้หลายท่านแล้วแยอะมาก แต่เนื่องด้วยไม่ได้ทำงานอยู่กับคอมพิวเตอร์ เลยไม่ได้อยู่หน้าจอทั้งวัน รอหน่อยนะครับ ไม่เกินสองวัน ถ้ายังไม่ได้อีก เมลล์มาครับที่ [email protected] ครับ

dantae01

• ขาประจำ
ขอบคุณนะครับนี่ขนาดยังไม่ซื้อยังความรู้เยอะขนาดเน้ถ้าซื้อมาใช้เองผมว่าคงจะลงมือซ่อมเองด้วยมั้งคับเนี่ย

พอดีผมเขามาเก็บ ขอมูลนะครับ เก็บหมด ว่าE46 มีจุดอ่อนตรงใหน จะได้ ทำเลยตอนซื้อมา

เท่าทีอ่านดูมา นาน จริงๆแล้ว อ่านมานานมากแล้วละครับ แต่ไม่พูด พอดีกัว คนทีชอบ ตรงรุ่น นะครับ

ท่าผม ซื้อรถมานะ โดนแน่ครับ ปั้มติ๊ก J โบ ตัวใหญ่ ผมไม่ยอม ดับกลาง อากาศ แน่ๆ

อีกแยอะครับ ปันหา หม้อน้ำ เครื่องร้อน ออยเกียร์ แรค หน้าไว แผงจิ้งหรีด ประตู่น้ำเข้า กระจกตกล่าง  แอร์ไม่เย็น เกจ์น้ํามัน ไฟท้าย ชอบขาด เซ็นเซอร์ต่างๆ ล่างเกียร์

บ่างอย่างมีคนสอนแล้ว บ่างอย่าง ผมรอจัดหนักครับ

ผมทำเองได้หมดแล้วครับ  นอกจากกล่องควบคุมต่างๆครับ

ท่าใคร ไม่คิดจะเป็นสายตรง แบบผม ลองทำให้รถเราหมดปั่นหาต่างๆกันไม่ละครับ   แต่ไม่รวม เปลี่ยนเครื่อง ไป กินJ เพราะผม ไม่ทำแน้ๆ 

เพราะออฟชั้นต่างๆ ของE46 มันดีจริงๆจะตัดทิ้งได้ไงละครับ 

dantae01

• ขาประจำ
เดี๋ยวส่งให้ใหม่ครับ. ผมส่งไปให้หลายท่านแล้วแยอะมาก แต่เนื่องด้วยไม่ได้ทำงานอยู่กับคอมพิวเตอร์ เลยไม่ได้อยู่หน้าจอทั้งวัน รอหน่อยนะครับ ไม่เกินสองวัน ถ้ายังไม่ได้อีก เมลล์มาครับที่ [email protected] ครับ

แอด แล้วครับ ขอบคุณครับ :-X

dantae01

• ขาประจำ
ได้แล้วครับ ขอบคุณครับ :-X

ได้จากคุณkosit_w