ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศแจ้งให้สมาชิกอัปเดตข้อมูลส่วนตัว เพื่อยืนยันตนเองครับ  (อ่าน 5735 ครั้ง)

supervans

• แฟนพันธุ์แท้
  • DRIVE IT LIKE YOU STOLE IT !
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
จำรหัสเดิมไม่ได้ทำไงครับ.....เพราะเครื่องมันบันทึกไว้แต่แรกเลย  :-\ :-\ :-\ :-\ จะเข้าไปแก้ไขเลยทำไม่ได้

ในหน้า login จะมี link ลืมรหัสผ่านครับ หรือเข้าจาก url ด้านล่างนี้ได้เลยครับ
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

supervans

• DRIVE IT LIKE YOU STOLE IT !
ส่วน profile ผมจริงหมดตั้งแต่ต้นแล้ว รบกวนด้วยครับ :-X

mick330i

• E46 330i
update แล้วนะครับ

tom46

• Global Moderator
  • บุคคลในตำนาน
  • M52TUB30 SCHRICK CAM
เท่าที่ดูบางท่าน ยังใส่ข้อมูลไม่ครบ อย่าง เขต มี แขวง ไม่มี ก็มี ส่วนชื่อในตอนนี้ยังไม่มีการให้ยืนยันบัตรประชาชน จะพิจารณาตามความที่น่าจะเป็นนะครับ

ส่วนสมาชิกท่านใด มีความต้องการยืนยันตัวด้วยบัตรประชาชน ให้ส่งภาพถ่ายไปที่ email [email protected] แล้ว pm แจ้งมายังผมได้ครับ

สำหรับสมาชิกที่ยืนยันตัวด้วยบัตรประชาชน ทางเวปจะมีการเพิ่มสัญลักษณ์ให้ใน โปรไฟล์ (หรืออาจจะมีสิทธิพิเศษมากกว่าท่านอื่นหน่อย จะแจ้งให้ทราบอีกทีครับ)

M52TUB24 NA TUNING
STROKER M54B30
SCHRICK CAM 248/248
aa tuning software custom
K&N performance air intake kit
Exhaust systems thailand hand made
Rear exhaust EISENMANN

s3.46

• ขาประจำ
  • KLASS 71
ยืนยันตนไปแล้วนะคับ :D

tom46

รบกวนสมาชิก ที่ต้องการให้ verified นะครับ

เวลาท่านเข้าไปแก้ข้อมูลแล้ว หรือ ท่านที่ลงไว้ครบอยู่แล้ว ต้องการให้ verified กรุณาช่วยเข้ามาแจ้งในกระทู้นี้ด้วยนะครับ

จะได้เป็นการสะดวกในการตรวจเช็คด้วยครับ เพราะ หากไม่มีแจ้งเป็นรายๆ จะต้องไล่เปิดเช็คไปทีละท่านครับ

:-X

K&N performance air intake kit
Exhaust systems thailand hand made

พราย

Update ข้อมูลแล้วครับ

Chris

ยืนยันแล้ว แต่ยังไม่มีอะไรเปลี่ยน O0
Born to be a Bimmer lover
I'm a E46 addict!
''อคติ คือสิ่งที่คนโง่ใช้แทนเหตุผล''

zack

Update ข้อมูลแล้วคับ

Sombatsuaprasert

• คนคุ้นเคย
อัพเดทข้อมูลให้แล้วคร้าบ  :D :D

gunner1313

ยืนยันตัวตนด้วยบัตรประชาชนแล้วนะครับ   ;)

tom46

ยืนยันตัวตนด้วยบัตรประชาชนแล้วนะครับ   ;)

ขอบคุณมากครับ  :-X

อย่างคุณ gunner 1313 ได้มีการ ยืนยันตัวตนแบบส่ง บัตรประชาชน มาให้ทางเวปครับ ในตอนนี้สำหรับ สมาชิก ที่ยืนยันตัวตนด้วยบัตรประชาชน จะมีรูปสัญลักษณ์ เป็นตัวคน ต่อท้ายคำว่า verified นะครับ ส่วนต่อไปจะมีอะไรเพิ่มเติม จะแจ้งให้ทราบอีกทีครับ

:-X :-X :-X

BoonZaa

• 323i/M52tu+LPG
อัพเดทเรียบร้อยแล้วครับ

namo

ของผมกรอกข้อมูลครบแล้ว ก้อยังไม่อัพเดทครับ

Assawa

• รัก BMW หมดใจ
ผมกรอกข้อมูลจริง ครบตั้งแต่ตอนสมัครแล้ว รบกวน verrified ให้ด้วยครับ
ขอบคุณครับ

oon_resist

กรอกแล้ว อย่าทำรหัสเค้าหายอีกนะ 55555  ;D ;D ;D

men_te

• 323iase M52tu 2001 -LPG
กรอกข้อมูลแล้วครับ  :D

ekrl

• 318 iase N42
เพิ่งสังเกตเห็น // กรอกข้อมูลให้แล้วนะครับ  ;)

ooooatooo

• http://www.clube46.com
ไม่ขึ้นเช่นกาน  O0

itongx

• No one is perfect!!
กรอกแล้วครับแต่ยังไม่ขึ้นเลยย รอๆๆ
"ต้อง ครับ"

preawzzz

• ขาประจำ
กรอกแล้วไม่ขึ้นครับ ??? ???

nutwandang

• แต่งรถด้วยเงินเก็บ
กรอกแล้วคร้าบ ตั้งแต่สมัครเลย
ปล. ขอถามวิธีปิดพวกที่อยู่ เบอร์ไรงี้ด้วยได้ไหมครับ ขอบคุณครับ
 :-X :-X
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอินE46, 323ise, 2001, M52 :D        

tom46

เพิ่มเติมครับ

สำหรับ สมาชิก ที่จะยืนยันด้วย บัตรประชาชน นะครับ รบกวนหาสิ่งของวางพาดตัวบัตรไว้หน่อยด้วยนะครับ เพื่อเป็นการป้องกันการปลอมแปลงครับ

Tor323

• ขาประจำ
กรอกแล้วครับ ของจริงตั้งแต่สมัครครั้งแรกเหมือนกัน :-X :-X

monaliza

• M43
  • มือเก๋าเฝ้าบอร์ด
  • **
  • mcBall
ข้อมูลจริงทุกประการ >:D
Monaliza

kmosix

• Just make a "difference"
ยืนยันแล้วครับ

Krisada511

• คิดว่าดีก็ทำต่อไป
  • 325i M-Sport-N52k
    • http://www.subaruxvthailand.com/
ชื่อจริง นามสกุลจริง  ( ไทย-Eng )
ที่อยู่ เบอร์โทรศัพท์จริง
Email จริง
กระทู้ มีการพูดคุย ระยะเวลาหนึ่ง แสดงความรู้จักกันในบอรด์ ไม่ต่ำกว่า 30-50 กระทู้
( ที่มีการพิมพ์ มิใช่แค่คลิ๊ก สัญลักษณ์ Icom ตัวการ์ตูน หรือ ตอบแบบไม่มีเนื้อหา )

ผมให้ผ่าน + verified member

----------------------------------------------------------------------------------

การให้ยกเลิก verified member

สำหรับท่านที่ verified member ไปแล้วสามารถดำเนินการได้
ในกรณี สมาชิกที่กระทำความผิด ได้เรื่องต่างๆ  โดยจะผ่านการพิจารณาโดย คณะกรรมการ  3/5 เสียง

แก้ไขข้อความ
สิ่งที่สมบูรณ์แล้วโดยแท้ มันก็มีความบกพร่องอยู่ สิ่งที่บกพร่องอยู่ แท้จริงมันก็สมบูรณ์ดีอยู่แล้ว / ขอแนะนำเวปส่วนตัว ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

BULAN

ยืนยันแล้วครับ :-X

Krisada511

• คิดว่าดีก็ทำต่อไป
  • 325i M-Sport-N52k
    • http://www.subaruxvthailand.com/
ยืนยันแล้วครับ :-X

พูดคุย ในบอร์ดไปก่อนครับ  ;)
สิ่งที่สมบูรณ์แล้วโดยแท้ มันก็มีความบกพร่องอยู่ สิ่งที่บกพร่องอยู่ แท้จริงมันก็สมบูรณ์ดีอยู่แล้ว / ขอแนะนำเวปส่วนตัว ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

mr.oldman

• สมาชิกอุปถัมภ์
  • อยู่ร่วมกันต้องเคารพกฎข้อบังคับ
ผมยืนยันข้อมูลไปแล้วนะครับ ส่วนสำเนาบัตรส่งไปพร้อมกับสำเนาเลขเครื่อง ต้องส่งไปใหม่ไหมครับ