ผู้เขียน หัวข้อ: งานเข้าอีกแล้ว ความคันกำเริบ  (อ่าน 3189 ครั้ง)

Fortis

• แฟนพันธุ์แท้
  • Read Only
งานเข้าอีกแล้ว ความคันกำเริบ
« เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2012, 22:50:54 »
เป็นหนึ่งในโครงการที่จะปรับปรุงภายในแบบ ZHP PACKAGE และแล้วในวันนี้ก้อสมบูรณ์ ทำให้รถน่าขับมากขึ้นครับ  :-*

ประกอบด้วย

M Steering Wheel with Paddle Shift
M Cluster + Gauge Ring + red needles
Alcantara Sports Seat with memory
Silver Alue Cube Trim
M Chrystal Interior Light

ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
 ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 15, 2012, 22:55:34 โดย Fortis »

kok_233:)

Re: งานเข้าอีกแล้ว ความคันกำเริบ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2012, 22:56:53 »
สวยมากครับ... ;) ;)
ชี้เป้าเคฟล่าสีเงินให้หน่อยครับ ::) ::)

tonbabu

Re: งานเข้าอีกแล้ว ความคันกำเริบ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2012, 22:59:14 »
งามคับ คุณเรย์  ;) ;) ;) ;) ;)

Fortis

• Read Only
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2012, 23:01:07 »
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
ชี้เป้าเคฟล่าสีเงินให้หน่อยครับ ::) ::)

ขอบคุณครับ คุณชู

ของผมเป็น Silver Alue Cube Trim ครับ จะติดกับรถนอกตัว 330I M SPORT ต้องรอว่าจะมีเข้ามาบ้างไหม

หากเป็น Silver Carbon Kevlar ลองติดต่อ lek kevlar ดูครับ ราคาดี :-X

Fortis

• Read Only
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2012, 23:02:30 »
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
งามคับ คุณเรย์  ;) ;) ;) ;) ;)

ขอบคุณครับ คุณต้น ปิดโปรเจคสักทีผม O0

29_FEB_s3.46

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2012, 23:04:19 »
พาผมคันตาม คุณเรย์ นี่ :))

Fortis

• Read Only
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2012, 23:08:47 »
พาผมคันตาม คุณเรย์ นี่ :))

55 มีเพื่อนแระ  :)) :))

วีรวิชญ์

• บุคคลในตำนาน
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2012, 23:19:16 »
สวยงามมากครับ...เห็นแล้วอยากจะเกาตาม...!
 ;)

yo-e46

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2012, 00:02:16 »
งามหยดย้อยจริงๆคับพี่ชอบมากคับเบาะนี่สาวนั่งแล้วไม่อยากลุกไปไหนเลยคับ

A_E46

• สมาชิกอุปถัมภ์
  • ขาประจำ
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2012, 00:04:17 »
 ;) ;) ;) ;)

ID line. Chirachaia

0894499617

Ryan_E46

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2012, 01:03:08 »
งามสุดๆ ครับคุณเรย์ ;) อยากได้บ้างอีกแล้ววววว :(
ไว้ถ้าเจอของแต่งราคาดีๆ รบกวนโทรมาบอกผมอีกนะครับ
พอดีเมื่อวานผมกำลังจะผ่าฟันครับเลยคุยมากไม่ได้ ต้องขอโทษด้วยครับ :-X
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 16, 2012, 01:05:06 โดย Ryan_IT »

oon_resist

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2012, 10:39:24 »
 ;) ;) ;)

Krisada511

• คิดว่าดีก็ทำต่อไป
  • Global Moderator
  • 325i M-Sport-N52k
    • http://www.subaruxvthailand.com/
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2012, 10:42:30 »
ทำสีหรือหุ้ม คอนโซนแนว หุ้มหนัง Alcantara คงสวยมากมาย  ;)
สิ่งที่สมบูรณ์แล้วโดยแท้ มันก็มีความบกพร่องอยู่ สิ่งที่บกพร่องอยู่ แท้จริงมันก็สมบูรณ์ดีอยู่แล้ว / ขอแนะนำเวปส่วนตัว ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

Krisada511

• http://www.subaruxvthailand.com/
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2012, 10:44:21 »
เปลี่ยนสีเป็นสีนี้ด้วย สวยสุดๆ ติดฟิลม์ใส ทำสีหลังคาดำ หล่อสุดๆ

สิ่งที่สมบูรณ์แล้วโดยแท้ มันก็มีความบกพร่องอยู่ สิ่งที่บกพร่องอยู่ แท้จริงมันก็สมบูรณ์ดีอยู่แล้ว / ขอแนะนำเวปส่วนตัว ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

OaTt

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2012, 14:30:37 »
มาเต็มเลยนะเนี่ย คันนี้ ว่าแต่เครื่องเปลี่ยนยังครับ ? ถ้าภายในตรงสีเบจต่างๆเป็นดำนี่  โหดกว่านี้เยอะเลย  ;)

kok_233:)

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2012, 18:23:01 »

ของผมเป็น Silver Alue Cube Trim ครับ จะติดกับรถนอกตัว 330I M SPORT ต้องรอว่าจะมีเข้ามาบ้างไหม

หากเป็น Silver Carbon Kevlar ลองติดต่อ lek kevlar ดูครับ ราคาดี :-X

ขอบคุณมากครับ :-X :-X

chogunkku

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2012, 22:39:10 »
อย่างหล่อเลยครับพี่เรย์ ชอบมากกครับ  ;) ;) ;) ... ต้องมีสักวันที่เราต้องหล่อแบบนี้ อิอิ  ::)

Noomai

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2012, 22:40:28 »
สวยมากครับคุณเรย์

Fortis

• Read Only
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2012, 08:59:00 »
สวยงามมากครับ...เห็นแล้วอยากจะเกาตาม...!
 ;)

ขอบคุณครับ

งามหยดย้อยจริงๆคับพี่ชอบมากคับเบาะนี่สาวนั่งแล้วไม่อยากลุกไปไหนเลยคับ

ดีเลยครับ ตอนนี้นั่งคนเดียวตลอดเลย O0

;) ;) ;) ;)
ขอบคุณครับ

งามสุดๆ ครับคุณเรย์ ;) อยากได้บ้างอีกแล้ววววว :(
ไว้ถ้าเจอของแต่งราคาดีๆ รบกวนโทรมาบอกผมอีกนะครับ
พอดีเมื่อวานผมกำลังจะผ่าฟันครับเลยคุยมากไม่ได้ ต้องขอโทษด้วยครับ :-X

ขอบคุณครับ คุณนพ เด่วผมเจอแจ่มๆ ราคาดีๆ จะโทรไปแจ้งนะครับ :))

;) ;) ;)

ขอบคุณครับ พี่อ่อน

ทำสีหรือหุ้ม คอนโซนแนว หุ้มหนัง Alcantara คงสวยมากมาย  ;)

ขอบคุณครับพี่กฤษดา  หนังalcantara สั่งไปแล้วครับ ตอนนี้รอของเข้ามาครับ ราวๆปลายปี :-X

เปลี่ยนสีเป็นสีนี้ด้วย สวยสุดๆ ติดฟิลม์ใส ทำสีหลังคาดำ หล่อสุดๆ

หล่อเลยครับพี่ รอจัดเต็ม e92 ครับ

มาเต็มเลยนะเนี่ย คันนี้ ว่าแต่เครื่องเปลี่ยนยังครับ ? ถ้าภายในตรงสีเบจต่างๆเป็นดำนี่  โหดกว่านี้เยอะเลย  ;)

ขอบคุณครับ  เครื่องเดิมยังไม่ได้เปลี่ยนครับ  ตอนนี้รอหนังalcantara อยู่ครับ

ขอบคุณมากครับ :-X :-X

ขอบคุณครับ

อย่างหล่อเลยครับพี่เรย์ ชอบมากกครับ  ;) ;) ;) ... ต้องมีสักวันที่เราต้องหล่อแบบนี้ อิอิ  ::)

ขอบคุณครับ โชกุน จัดไปครับ

สวยมากครับคุณเรย์

ขอบคุณครับ

Krisada511

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2012, 10:57:07 »
ตอนนี้เบาะหลังพับได้แล้ว ไม่ทราบตัดแผ่นเหล็กกั้น ทะลุไปห้องเก็บของท้ายด้วยไหมครับ

Fortis

• Read Only
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2012, 08:18:59 »
ตอนนี้เบาะหลังพับได้แล้ว ไม่ทราบตัดแผ่นเหล็กกั้น ทะลุไปห้องเก็บของท้ายด้วยไหมครับ

ไม่ได้เจาะทะลุครับ

GaB

• คนคุ้นเคย
  • BMW E46セダン
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2012, 15:56:22 »
สวยมากครับ

Fortis

• Read Only
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: มกราคม 07, 2013, 23:09:55 »
สวยมากครับ

ขอบคุณครับ

Chris

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: มกราคม 07, 2013, 23:20:16 »
สวยจัง ;)
Born to be a Bimmer lover
I'm a E46 addict!
''อคติ คือสิ่งที่คนโง่ใช้แทนเหตุผล''

poo_poo

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: มกราคม 07, 2013, 23:31:36 »
 ;)สวยมากครับ น่าทำตามจริงเร้ยย >:D

ของผมเป็นสีSilverแบบที่เป็นรอยง่ายมาก ถ้าเป็นตัวนี่น่าจะดูแลง่ายดีนะครับ

ช่วยแง้มงบประมาณให้ฟังเบาๆได้ไหมครับ O0

spiritzas

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: มกราคม 07, 2013, 23:33:13 »
ของผมเป็นลายไม้ ว่าจะติดเคฟล่าตามแผงสีดำไล่ตามความเหมาะสมเอา ส่วนไฟหน้าปัดสวยมากครับ กิเลสเกิดเลย  >:D
การชำระเงินสามารถทำได้ผ่าน crypto

BTC: bc1qc4vut5r0cadq3rmg5yqzyej9qs22rymgdvsp65
ETH: 0x01bDa4264f9FA576cf1a5bae95Da8a38586dBAE8
Monero: 44c9vx53gHF2wgmk9oXqPr9vVuSwK2C6oAdDD3c6dXazduQjMAHqwCaPdt6Px7s4BjTg79h14WmsbdSHDNJQvWiyVbk5d42

เพียงชำระเงินแล้วส่งรหัสธุรกรรมมาให้ฉันเพื่อยืนยัน

xkenny

• ขาประจำ
    • กล้องวงจรปิด
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: มกราคม 07, 2013, 23:40:26 »
เร สวยมาก ตกลง paddle ใช้ได้ไหมครับ
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

Fortis

• Read Only
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: มกราคม 07, 2013, 23:42:44 »
สวยจัง ;)

ขอบคุณครับ คุณ Chris

;)สวยมากครับ น่าทำตามจริงเร้ยย >:D

ของผมเป็นสีSilverแบบที่เป็นรอยง่ายมาก ถ้าเป็นตัวนี่น่าจะดูแลง่ายดีนะครับ

ช่วยแง้มงบประมาณให้ฟังเบาๆได้ไหมครับ O0

ขอบคุณครับ คุณปู เด่ว pm ไปให้ครับ :-X

ของผมเป็นลายไม้ ว่าจะติดเคฟล่าตามแผงสีดำไล่ตามความเหมาะสมเอา ส่วนไฟหน้าปัดสวยมากครับ กิเลสเกิดเลย  >:D

จัดไปครับ

เร สวยมาก ตกลง paddle ใช้ได้ไหมครับ

ใช้ได้ครับพี่โบว์ มาตามนิ้วเลย  :)) :))

xkenny

• ขาประจำ
    • กล้องวงจรปิด
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: มกราคม 07, 2013, 23:45:17 »
ไอหย่า.  สงสัยดวงจะเสียเงินไหมเนี่ย e46 n42 iase ใช้ได้ป่ะ ของพี่สามก้านอยู่แล้วอ่ะ
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

Fortis

• Read Only
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: มกราคม 07, 2013, 23:46:59 »
ไอหย่า.  สงสัยดวงจะเสียเงินไหมเนี่ย e46 n42 iase ใช้ได้ป่ะ ของพี่สามก้านอยู่แล้วอ่ะ

ได้ครับ แต่มันมากับพวง M ผมไม่แน่ใจ 3 ก้านตัว SE เอา Paddle Shift ลงได้ไหม