ผู้เขียน หัวข้อ: โดนซะแล้วค่ะ ขอคำแนะนำอู่ทำสีหน่อยค่ะ  (อ่าน 1921 ครั้ง)

WiMMiE

• มือเก๋าเฝ้าบอร์ด
  • **
เพื่อน ๆ สมาชิกท่านใดมีอู่ทำสีแนะนำหน่อยนะคะ  แผลโดนเบียดตรงบังโคลนแผลเล็ก ๆ ค่ะ กับคิ้วกันชนหลังเด้งออกมานิดหน่อยค่ะ  ถ้าได้อู่ในเครือทิพยประกันภัยจะมีมากเลยค่ะ
 :-X :-X :-X

kwan47

• แฟนพันธุ์แท้
Re: โดนซะแล้วค่ะ ขอคำแนะนำอู่ทำสีหน่อยค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2012, 14:42:39 »
ทะเลาะกันในรถ หรือเปล่า ไม่รู้ เลยรีบ 55++ :)) :)) :)) :)) :))

WiMMiE

• **
Re: โดนซะแล้วค่ะ ขอคำแนะนำอู่ทำสีหน่อยค่ะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2012, 14:46:13 »
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
ทะเลาะกันในรถ หรือเปล่า ไม่รู้ เลยรีบ 55++ :)) :)) :)) :)) :))
ไม่มีค่ะพี่ คนใจเย็น (มากกก...ก) อย่างหนูหาเรื่องใครเป็นที่ไหน  ที่เห็นนี่ฝีมือคุณชายเค้าทั้งนั้น ใจไปไวกว่ารถเยอะเลยค่ะ  O0

yo-e46

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2012, 15:43:07 »
ผมว่ามันยังไม่ถึงเนื้อสีด้านในลองให้อู่สีหรือ คาร์แคร์ ขัดดูก่อนไหมคับเผื่อจะหายจะได้ไม่ต้องทำสีให้เสียเวลาและประวัติ

WiMMiE

• **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2012, 15:55:43 »
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
ผมว่ามันยังไม่ถึงเนื้อสีด้านในลองให้อู่สีหรือ คาร์แคร์ ขัดดูก่อนไหมคับเผื่อจะหายจะได้ไม่ต้องทำสีให้เสียเวลาและประวัติ
ลองดูแล้วค่ะ  ตอนแรกก็นึกว่าจะขัดออกกลับมาลองขัดแล้วมันกินเนื้อเข้าไปนิดนึงค่ะ แต่ยังไม่ได้ลองไปขัดที่ร้านนะคะ
เดี๋ยวลองดูก่อนก็ดีเหมือนกันค่ะจะได้ไม่เสียเวลา ส่วนประวัติไม่กลัวเสียค่ะ  หนูนิสัยเสียอย่างเดียวค่ะ ...อิอิ O0 O0

xkenny

• ขาประจำ
    • กล้องวงจรปิด
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2012, 16:38:21 »
 :-[ เราเป็นฝ่ายถูกครับ เจ้าทุกข์เค้ายอมรับผิด ซ่อมให้ทั้งหมดครับ ล้อ บังโคลนท้าย แต่ไม่รู้ว่าที่ไหนพอใช้ได้อ่ะครับ หรือศูนย์ดี
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

Jeeranapong B.

• I'm behind the BMW's wheel
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2012, 16:48:44 »
โดนซะแล้ว.....เอาสีสเปร์พ่นเลยครับ  ;D
"จะจงรักจอมจักริน อีกแดนแผ่นดิน ทำกินเก็บผล พระคุณเกษตรล้น รักเปี่ยมท้น ดวงจิตเอย"
JEERANAPONG  B.
[CIVIL ENGINEER][KU64][E60]
[Drive BMW 318ISE E46 Black Color]

kwan47

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2012, 16:59:59 »
ลองดูแล้วค่ะ  ตอนแรกก็นึกว่าจะขัดออกกลับมาลองขัดแล้วมันกินเนื้อเข้าไปนิดนึงค่ะ แต่ยังไม่ได้ลองไปขัดที่ร้านนะคะ
เดี๋ยวลองดูก่อนก็ดีเหมือนกันค่ะจะได้ไม่เสียเวลา ส่วนประวัติไม่กลัวเสียค่ะ  หนูนิสัยเสียอย่างเดียวค่ะ ...อิอิ O0 O0

ออกเจแล้วกิน เนื้อ..เลยนะ :)) :)) :))ยังงัยไป เขาใหญ่ค่อยกลับมาทำนะ เดวมันไม่หนุก

kok_233:)

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2012, 19:51:40 »
หายไวไวน่ะจะได้หล่อเหมือนเดิม... 8) 8)

xkenny

• ขาประจำ
    • กล้องวงจรปิด
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2012, 21:23:46 »
โดนซะแล้ว.....เอาสีสเปร์พ่นเลยครับ  ;D

เอางั้นเปลี่ยนเป็น magic ดีก่า อิอิ
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน