ผู้เขียน หัวข้อ: หาแหล่งแผ่นแดมป์  (อ่าน 1776 ครั้ง)

วีรวิชญ์

• บุคคลในตำนาน
หาแหล่งแผ่นแดมป์
« เมื่อ: ธันวาคม 13, 2012, 17:18:38 »
เช็คดูกระโปรงหลังแล้วไม่มี จะกรุเองท่านใดเคยชื้อช่วยชี้เป้าด้วยครับ...... :-X

mr.oldman

• สมาชิกอุปถัมภ์
  • แฟนพันธุ์แท้
  • อยู่ร่วมกันต้องเคารพกฎข้อบังคับ
Re: หาแหล่งแผ่นแดมป์
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2012, 18:37:03 »
มีที่ไหนรับทำบ้าง อยากทำบ้าง แต่ไม่มีเวลาทำ แหล่งซื้อเห็นมีคนเคยเอามาโพสแถวๆคลองถมหรือปล่าว

Ouan

• คิดในสิ่งที่ดี ทำในสิ่งที่ถูกต้อง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2012, 18:52:28 »
รถผมมีครับ อยากได้ขอมาสิ แต่จะให้รึป่าว อีกเรื่องนึง  >:D >:D >:D
ซื่อกินไม่หมด คตกินไม่นาน

ชั่วดีอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว

Fortis

• Read Only
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2012, 19:02:09 »
ซื้อได้ออนไลน์ครับ มีขาย  หรือคลองถมครับ

มีหลากหลายครับ ทั้ง DLS AMERICAN DYNAMIC STP

ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

สามารถติดเองได้ครับ หลังแผ่นเป็นกาว รีดให้เข้ารูป ใช้ลมร้อนเป่าช่วยเพื่อความเนียนยิ่งขึ้นครับ

:-X
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 13, 2012, 19:05:00 โดย Fortis »

Thanakrit TM

• BLACK BM
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2012, 19:16:28 »
ถ้าติดทั้งคันนี้ต้องรื้อรถเลยไหมครับ ???

Fortis

• Read Only
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2012, 19:19:04 »
ถ้าติดทั้งคันนี้ต้องรื้อรถเลยไหมครับ ???

แนะนำติดแผงหลัง กับประตูพอครับ ส่วนตัวว่ารถเราเก็บเสียงดีพอควรเลยครับ

ส่วนพื้นพรมล่างมาจากโรงงานค่อนข้างหนา และเก็บเสียงโอเคเลย ไม่น่าไปยุ่งครับ :-X

วีรวิชญ์

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2012, 20:09:54 »
ซื้อได้ออนไลน์ครับ มีขาย  หรือคลองถมครับ

มีหลากหลายครับ ทั้ง DLS AMERICAN DYNAMIC STP

สามารถติดเองได้ครับ หลังแผ่นเป็นกาว รีดให้เข้ารูป ใช้ลมร้อนเป่าช่วยเพื่อความเนียนยิ่งขึ้นครับ

:-X

ขอบคุณครับคุณเรย์  :-X :-X :-X :-X :-X

mr.oldman

• สมาชิกอุปถัมภ์
  • อยู่ร่วมกันต้องเคารพกฎข้อบังคับ
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2012, 21:34:23 »
รถผมมีครับ อยากได้ขอมาสิ แต่จะให้รึป่าว อีกเรื่องนึง  >:D >:D >:D

ตอบอย่างนี้ วันอาทิตย์นี้ต้องเลี้ยงข้าวพี่นะอ้วน

Ouan

• คิดในสิ่งที่ดี ทำในสิ่งที่ถูกต้อง
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2012, 21:36:57 »
เลี้ยงข้าว ไม่มัปัญหา แต่ถ้าต่ออย่างอื่น ........... ต้องชวนพี่ปลัดไปด้วย  :)) :)) :))
ซื่อกินไม่หมด คตกินไม่นาน

ชั่วดีอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว