ผู้เขียน หัวข้อ: สำหรับท่านที่ชอบดูบอลครับ  (อ่าน 1682 ครั้ง)

ยิ้มบางแสน

• บุคคลในตำนาน
สำหรับท่านที่ชอบดูบอลครับ
« เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2012, 10:14:13 »
ผมล่ะคนหนึ่งที่ติดบอล ไปไหนแมตซ์ใหญ่ๆ ต้องได้ดู เลยมาแนะนำครับ

ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

เว็บไซต์ดูบอลจากทรู เดือนละ 350 บาทเท่านั้น แถมสามารถซื้อบัตรเติมแพคเกจจากเซเว่นได้ด้วย สะดวกยิ่งขึ้นสำหรับคนไม่มีบัตรเครดิตอย่างผม (ปกติขโมยบัตรแฟนมาใช้)

ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน  รายละเอียด

ผมไม่ได้มีส่วนกับกิจการของทรูนะครับ แต่เป็นบริการดีๆ สำหรับคอบอล เลยเอามานำเสนอครับผม
ยิ้มบางแสน เทพวินนิ่ง (ข้าพิชิตมาแล้วทุกสำนัก)

Ryan_E46

Re: สำหรับท่านที่ชอบดูบอลครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2012, 10:48:40 »
น่าสนใจดีครับ เดี๋ยวลองโทรไปคุยรายละเอียดกับเงื่อนไขดีกว่า
ขอบคุณมากครับ  :-X

Paternal

• ขาประจำ
  • Enjoy your drive and pleasure your ride.
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2012, 15:11:08 »
ติดบอลเหมือนผมเลยครับ พี่ยิ้ม  ;)
ยิ่งถ้าเป็น HD นะครับ เห็นยันยอดหญ้า อิอิ  >:D
เชียร์ทีมไรกันบ้างอ่ะครับ?

ยิ้มบางแสน

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2012, 15:34:58 »
ผมแฟนอาเซน่อลครับ ปีนี้จะเอาแชมป์ UCL เป็นครั้งแรกในประวัติศาสตร์สโมสร อิอิ
ยิ้มบางแสน เทพวินนิ่ง (ข้าพิชิตมาแล้วทุกสำนัก)

Paternal

• ขาประจำ
  • Enjoy your drive and pleasure your ride.
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2012, 16:33:31 »
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
ผมแฟนอาเซน่อลครับ ปีนี้จะเอาแชมป์ UCL เป็นครั้งแรกในประวัติศาสตร์สโมสร อิอิ
ผมแมนยูอ่ะครับ ขอทวงแชมป์พรีเมียร์คืนจาก แมนซิ ก็พอครับ  :)) ว่าแต่ผมชอบ ซานติ การ์ซอล่าร์ มากกกกกกกกกครับ

tonbabu

• แฟนพันธุ์แท้
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2012, 16:50:53 »
ผมแฟนหงส์ จะพยายามเชียร์ให้ทีมติด top ten ให้ได้คับ  ;D ;D ;D ;D ;D

zan

• แฟนพันธุ์แท้
  • Back off girl!
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2012, 17:07:19 »

กรี๊สสสสสส
นานๆ จะเจอ Gooner ซะที เจอพวกแบ๊วววว
-*-

chet

• Love conquers all
    • ศูนย์บริการสิ่งพิมพ์ครบวงจร
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2012, 17:41:40 »
ปรกติผมดูผ่าน Android Tablet ครับ มันมี app ฟรีใน Play Store ให้ดู(ฟรีๆ)
รู้สึกเป็นแอพฯของโรมาเนียชื่อ OnlineTV แต่ต้องติดตั้งอะไรเพิ่มนิดหน่อย
ไม่น่ายากเท่าไหร่เพราะแค่จิ้มๆๆก็ดูได้แล้ว (มี 18+ ให้ดูด้วยแต่ผมไม่ค่อยสนใจ)

Awirut

• klass 71 ไม่ใหญ่ แต่ไม่เคยกลัวใคร
  • ตอนนี้มีปัญญาหาได้แค่นี้ E46-323,E90-320,X1,X3
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2012, 18:02:46 »
ผมจะไม่ติดของพวกนี้ที่บ้านแน่ๆ เพราะถ้าติดแล้วเราก็ไม่ได้ออกนอกบ้านกันพอดี เพราะตอนนี้ก็ใช้บอลเป็นข้ออ้างออกนอกบ้านอยู่นะครับ555 :)) :)) :))

I Love e46 323 I  >!<. 
ใครมีปัญหาเรื่องรถ สามารถโทรปรึกษาได้ครับ 082-365-6523 รุทธ์. หรือ แอดlineมาที่rut467