ผู้เขียน หัวข้อ: กระจกมองข้างพับแล้วหมุนฟรี แก้อย่างไรได้บ้าง  (อ่าน 1471 ครั้ง)

[Star]King

• คนคุ้นเคย

[Star]King

• คนคุ้นเคย
อับเดตนะครับ อาการคือ พอหพับปุ๊บหมุนพับมานิดหนึ่งแต่ ไม่พับต่อมีเสียงแก๊กๆๆ ไม่ทราบว่าแกะมาดูองได้ไหม หรือต้องเปลี่ยนอย่างเดียว
แนะนำทีนะครับ

Awirut

• klass 71 ไม่ใหญ่ แต่ไม่เคยกลัวใคร
  • บุคคลในตำนาน
  • ตอนนี้มีปัญญาหาได้แค่นี้ E46-323,E90-320,X1,X3
เฟืองรูดแล้วครับ ต้องหามาเปลี่ยน หรือลองถอดเช็คดูก่อนก็ได้ครับ

I Love e46 323 I  >!<. 
ใครมีปัญหาเรื่องรถ สามารถโทรปรึกษาได้ครับ 082-365-6523 รุทธ์. หรือ แอดlineมาที่rut467

KcKc

• แฟนพันธุ์แท้
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

yuratchrian

• แฟนพันธุ์แท้
ของผมก็เป็นครับ เฟืองรูดครับ แต่ผมยังไม่ได้ทำเลยครับ :-\
10 ปากว่า ไม่เท่า ตาเห็น
10 ตาเห็น ไม่เท่า มือคลำ
10 มือคลำ หรือจะสู้ ทำใช้เอง

[Star]King

• คนคุ้นเคย
โอ้จะลองแกะดูดีหรือว่าเอาไงดีไม่เคยทำนะครับ

[Star]King

• คนคุ้นเคย
ตายก 2003 อาการเหมือนใน Link

ukrit

• ขาประจำ

เคยเป็นอาการคือ เวลาพับจะไม่มีแรง พับได้บ้างไม่ได้บ้าง
ถ้าตัวตกตกจะไม่มีระบบควบคุมเป็นรุ่นสายไฟ
ถ้าตัวตายกสายแพจะมี ic ควบคุมครับ ผมเคยรื้อมาอาการที่ว่าเลย ทีแรกก็คิดว่าเฟืองรูด ที่ไหนได้ไอซีเสียครับ มันทำมาคล้ายๆกล่องควบคุมซีลไว้แปะไว้กับเบ้ากระจก ข้างในพอนานซีลเสื่อมเข้าน้ำเข้าเป็นสนิมครับ
สรุปเปลี่ยนยกอันเลย โดนไปสี่ห้าา

[Star]King

• คนคุ้นเคย
ยากซะละ