ผู้เขียน หัวข้อ: มารายงานตัวกันหน่อยครับ  (อ่าน 1743 ครั้ง)

mickeyz

• คนคุ้นเคย
มารายงานตัวกันหน่อยครับ
« เมื่อ: กันยายน 10, 2012, 17:43:25 »
พอดีเมื่อเช้าระหว่างขับE46กลับม. ได้พบกับเพื่อนร่วมรุ่น5คันรวด  ;D ;D ;D อยากจะรู้จังว่าเป็นพี่ๆคนไหนในเว็ปนี้มั่งครับ ??? ตอนที่เจออยู่บน ถนนกาญจนาภิเษกช่วงบางแค-พระราม2ครับ ว่าแต่เมื่อเช้าตรงนั้นพระราม2รถติดมากเลย :o แต่ผมขึ้นด่วนไปบางพลีเลยไม่ค่อยติด :P
BMW 318i N42 ไฟยก สีเงิน เดิมๆ ตัวน้อยๆ  ^^