ผู้เขียน หัวข้อ: กระโปรงหลัง E46 ลองใช้กุญแจเปิดแทนรีโมท มันเสียบไม่ได้  (อ่าน 1271 ครั้ง)

BoonZaa

• แฟนพันธุ์แท้
  • 323i/M52tu+LPG
ไม่ทราบว่า กระโปรงหลังใช้กุญแจดอกเดียวกับที่สตาร์ทรถหรือเปล่า พอดีวันนี้ลองเอากุญแจเสียบดูแล้วมันเสียบไม่เข้า
รถรุ่น E46 323ia ตาตกครับ

jae

• บุคคลทั่วไป
ดอกที่เสียบไม่เข้า คงเป็นดอก valet รึเปล่าครับ ? สำหรับให้พนักงานจอดรถ ลองไปเสียบเก๊ะหน้ารถดูครับ ถ้าไม่เข้าเหมือนกันก็ใช่

ดอกประจำจะเสียบเข้าครับ

nuiba

• แฟนพันธุ์แท้
    • DeliGolf
เป็นเพราะไม่ได้ใช่นานหรือเปล่าครับ ของผมใช้ดอกที่เป็นรีโมทเสียบก็เข้าไปนิดเดียว หมุนไม่ได้ เลยไม่กล้าดันเข้าไปครับ  O0