ผู้เขียน หัวข้อ: จำเป็นต้องเปลี่ยนเซ็นเซอร์ข้อเหวี่ยง e46 n42 เอง เปลี่ยนยากมั้ยครับ  (อ่าน 1012 ครั้ง)

place

• มือใหม่หัดขับ
  • *
พอมีความารู้เรื่องลื้อรถบ้างครับ แต่ไม่รู้ไอ้เซ็นเซอร์ตัวนี้อยู่ตรงไหน ใครพอแนะนำได้บ้าง ขอบคุณครับ

tom46

• Global Moderator
  • บุคคลในตำนาน
  • M52TUB30 SCHRICK CAM
ลองหาใน ยูทูป ดูครับ พวกนี้ฝรั่งเขาจะทำกันเองแล้วอัพลงไว้ให้ดูตามได้ครับ

M52TUB24 NA TUNING
STROKER M54B30
SCHRICK CAM 248/248
aa tuning software custom
K&N performance air intake kit
Exhaust systems thailand hand made
Rear exhaust EISENMANN

place

• มือใหม่หัดขับ
  • *
พอจะหาlinkให้หน่อยได้มั้ยครับ เจอแต่ของ6สูบ ตัว4สูบ n42 ไม่มีเลยครับ ขอบคุณครับ