ผู้เขียน หัวข้อ: ตัวปลดน๊อตล้อกันขโมยผมหาย ผมสามารถใช้ เดือนโผล่12แฉกแทนได้ไหมครับ  (อ่าน 979 ครั้ง)

Caymans06

• คนคุ้นเคย
ถามเผื่อว่าจะ DIY ได้ครับ ผมดีน๊อตล้อผมเป็นแบบ 12 ซี่ เลยจะถามว่าถ้าผมใช้เป็น ประแจกเดือยโผล่ 12 แฉก แทน จะแทนกันได้ไหมครับ

Caymans06

• คนคุ้นเคย
ตามภาพครับผม

24noppon

• แฟนพันธุ์แท้
  • เรามันก็แค่เศษดาว จะอะไรกันนักกันหนา
เหมือนขนาดมันอาจจะไม่พอดีกันนะครับ ต้องลองใส่ดู
ถ้าอัดไว้ไม่แน่นมาก อาจจะขันเอาออกได้นะครับ ถ้าแน่นจัด  ระวังเฟืองในล้ม ถ้าล้ม ต้องเชื่อมออกท่าเดียวเลย

ลองเข้า0ให้เขาถอดออกให้ได้ครับ
หรือ ลองเช็คตัวถอดของ0ดูครับ ผมเคยถามมา ราคา ประมาณ 700บาท
ิBMW E46 323ISE STOCK ENGINE M52TU

Caymans06

• คนคุ้นเคย
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
เหมือนขนาดมันอาจจะไม่พอดีกันนะครับ ต้องลองใส่ดู
ถ้าอัดไว้ไม่แน่นมาก อาจจะขันเอาออกได้นะครับ ถ้าแน่นจัด  ระวังเฟืองในล้ม ถ้าล้ม ต้องเชื่อมออกท่าเดียวเลย

ลองเข้า0ให้เขาถอดออกให้ได้ครับ
หรือ ลองเช็คตัวถอดของ0ดูครับ ผมเคยถามมา ราคา ประมาณ 700บาท

วันนี้ลองไปเช็คมาครับ ศูนย์มิลลิเนียมแถวพระราม 3 ยอกให้สกัดออกเลย เลิกผลิตแล้ว T_T

24noppon

• แฟนพันธุ์แท้
  • เรามันก็แค่เศษดาว จะอะไรกันนักกันหนา
ลองถามที่นี่ดูครับ German Auto Chaengwattana

ตอนผมเข้าไป เขามีกล่องเครื่องมือ ถอดให้เลยครับ
ิBMW E46 323ISE STOCK ENGINE M52TU