ผู้เขียน หัวข้อ: ท่านใดพอจะมีเซ็นเซอร์ABS หน้าของ ตายก N42 บ้างครับรบกวนพี่ๆหน่อยครับ  (อ่าน 1356 ครั้ง)

jokmitl

• แฟนพันธุ์แท้
อยากจะลองหาเซ็นเซอร์มาเปลี่ยนดูครับ จากวันเสาร์ที่ผ่านมาได้ลองตรวจเช็คเบื้องต้น(ต้องขอขอบคุณ คุณหนุ่มครับที่มาดูอาการให้) จึงจะขอรบกวนครับ ท่านใดมีให้ยืมหรือจะขายต่อให้ก็ยินดีครับ เพื่อจะเอามาลองเปลี่ยนดูครับ :-X

num2012

• บุคคลในตำนาน
  • ทำดี คิดดี ......ทำต่อไป
เหมือนมีสมาชิกท่านหนึ่งที่ได้เซนเซอร์ราคาถูก พันต้นๆๆไม่ทราบว่ายังมีอยู่ใหมยังไงก็แจ้งสมาชิกด้วยเน้อ (ปล ถ้ามีgt1ยิ่งดีจะได้เอามาลบโค๊คตอนเปลี่ยนสาย) ขอบคุนอีกทีครับ ช่วยๆๆกันไป ดูเบื้องต้นอาการฟ้องค่อยข้างชัดไฟติดๆๆๆดับๆๆๆอาการเหมือนเซนเวอรืพยามจะทำงานแต่ไม่เสถียรเลยกระพริบเป็นไฟเทคเลย ช่วยๆๆกันครับ  O0
เก่า แต่ไม่แก่นะ

jokmitl

mr.oldman

• สมาชิกอุปถัมภ์
  • อยู่ร่วมกันต้องเคารพกฎข้อบังคับ
หาตามเชียงกงเลยครับ เส้นละพันนิดๆ

หรือพันเดียวครับ ลองไปดีที่vi แถนวมินทราชูทิศ มีแน่นอนครับ