ผู้เขียน หัวข้อ: กิ๊ปล็อกทริมประตูหาซื้อได้ที่ไหนบ้างครับ  (อ่าน 1654 ครั้ง)

ORGAN

• บุคคลทั่วไป
ตามหัวข้อเลยครับ ตัวกิ๊ปที่ล็กยึดทริมประให้ติดกับแผงประตูหาซื้อได้ที่ไหนบ้างครับ ของผมหักหมดเลย ใช้ได้แค่ข้างเดียวแล้วก็เหมือนจะอยู่ได้อีกไม่นานขึ้นอยู่กับกำลังใจ ที่เหลือยึดไม่อยุ่เลยครับ ต้องใส่ใหม่ อยากได้ทั้ง 4 ประตูเลยครับประตูละ 4 ตัวรวมเป็น 16 ตัวแต่ไม่รู้จะไปซื้อที่ไหนดี จะเบิกศูนย์ก็เบิกไม่ได้เขาไม่ส่งต้องเอาเองแล้วดันอยู่ซะไกลไม่ใกล้เลยสักที่ ไม่รู้จะทำอยังไงดีครับ มีใครแนะนำได้บ้างมั้ยครับ แล้วกิ๊บล็อกของทริมประตูกับคอนโซล มันสามารถใช้แบบเดียวกันได้มั้ยครับ เห็นตรงคอนโซลสีแดง ข้างประตูสีขาว

peppervine

• คนคุ้นเคย
Re: กิ๊ปล็อกทริมประตูหาซื้อได้ที่ไหนบ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2016, 15:03:00 »
ไม่ทราบว่าหาได้ยังครับ
ผมอยากหามาเก็บไว้เหมือนกันครับ

ORGAN

• บุคคลทั่วไป
Re: กิ๊ปล็อกทริมประตูหาซื้อได้ที่ไหนบ้างครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2016, 22:00:15 »
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
ไม่ทราบว่าหาได้ยังครับ
ผมอยากหามาเก็บไว้เหมือนกันครับ

ยังเลยครับ ตอนนี้งบหมดกระทันหันด้วย ต้องพักการหาชั่วคราวเลยครับ

samart2004

• คนคุ้นเคย
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2016, 23:04:47 »
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอินกิ๊ฟตัวเมียลายไม้ข้างประตู