ผู้เขียน หัวข้อ: สำหรับสมาชิกใหม่..นะครับ (ยิ้ม บางแสน มีคู่แข่ง แล้ว..ว่ะ)  (อ่าน 2297 ครั้ง)

kwan47

• แฟนพันธุ์แท้
หากทุกท่านที่เข้ามาเวปนี้และสมัครเป็นสมาชิกโดยการซื้อสติ๊กเกอร์ 140 บาท ต้นทุน+ค่าส่ง 110 บาท กำไรเข้าเวป 30 บาท หากสมาชิกที่มีอยู่ตอนนี้ อุดหนุนทุกท่าน ลองคิดเอาแค่ 100 คน(100คัน) ก็จะมีเงิน 3,000 บาท จ่ายค่าเช่าเซฟเวอร์ได้ตั้ง 3 ปี  ถ้าจะบังคับให้ซื้อมันก็จะน่าเกียจ(บอร์ดใหญ่ไม่ได้ซื้อสติ๊กเกอร์ไม่ให้โพส) เอาเป็นว่า ท่านใดสมัครใจ เป็นเพื่อน เป็นพี่ เป็นน้อง มีความจริงใจ(สักเล็กน้อย) รู้อะไร เก่งอะไร ก็มาแชร์กัน แค่นี้มิตรภาพก็เบ่งบานเต็มถนน เวปของเราก็จะไม่สิ้นชีพ เห็นใครติดสติ๊กเกอร์ที่่กระจกหลัง ก็บีบแตรทักทายกันได้อย่างสนิทใจ เหมือนรู้จักกันมาแล้ว ประมาณนั้น

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 28, 2012, 21:13:30 โดย kwan47 »

PiekPoon

• Golffy 323ise Grey Color
Re: สำหรับสมาชิกใหม่..นะครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2012, 16:47:49 »
มาช่วยดันครับ....แค่ 140 บาท สนับสนุนเว็บ เพื่อบ้านที่แสนอบอุ่นหลังนี้ครับ

:-X    :-X    :-X    :-X

Awirut

• klass 71 ไม่ใหญ่ แต่ไม่เคยกลัวใคร
  • บุคคลในตำนาน
  • ตอนนี้มีปัญญาหาได้แค่นี้ E46-323,E90-320,X1,X3
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2012, 16:54:56 »
พี่ปลัดครับ ผมว่าทำเสื้อมาอีกอย่างดีกว่าครับ เพราะผมก็ยังไม่มีครับ555

I Love e46 323 I  >!<. 
ใครมีปัญหาเรื่องรถ สามารถโทรปรึกษาได้ครับ 082-365-6523 รุทธ์. หรือ แอดlineมาที่rut467

PiekPoon

• Golffy 323ise Grey Color
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2012, 16:57:07 »
โอ้ว...ใช้เลยครับพี่รุจ ผมเด็กใหม่อยากได้เหมือนกานนน...

;)   ;)   ;)

kwan47

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2012, 17:23:16 »
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
พี่ปลัดครับ ผมว่าทำเสื้อมาอีกอย่างดีกว่าครับ เพราะผมก็ยังไม่มีครับ555
ถ้าเสื้อต้องพี่สุเมธแล้วล่ะ พี่ได้รับอนุญาติแค่สติ๊กเกอร์ครับ แต่ถ้ามีทุนจะทำเพื่อเวป สามารถแสดงไอเดียถึง Admin เลยนะครับ เขารับฟังทุกความคิดครับ เราจะได้มีส่วนร่วมและรู้สึกเป็นเจ้าของ ตัวผมเองไม่รู้จักใครสักคนในเวป แต่ก็เสนอความคิดไป แล้วเขาก็โอเค กำไรไม่ต้องพูดถึง เข้าตัวตลอด (ทั้งเรื่องเงินและกำลังใจ)แต่ก็มีความสุข..ครับ ถึงแม้บางรายส่งไปแล้วไม่ได้รับ ไม่ว่าจะสาเหตุใด เราก็ต้องส่งให้เขาใหม่ เพราะเขาไม่ได้จริงๆ จะลงทะเบียนให้ก็กลัวต้นทุนมันจะสูงขึ้น (ขายได้สักชุดหนึ่ง ก็จะโอนกำไรเข้าบัญชีให้เวป แต่ว่าตอนนี้ยอดขายไม่ทะลุเป้ากางเกง...เลยครับ แต่ไม่ท้อแน่นอนครับ เพราะของไม่เน่า ..555+)

;D

admin

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2012, 18:18:53 »
ต้องขอขอบคุณพี่ขวัญที่ช่วยลงแรงลงเงินเพื่อจัดทำสติกเกอร์ในครั้งนี้นะครับ
จริงๆ ผมมีโครงการทั้งเสื้อและสติ้กเกอร์ไว้แล้ว ได้วานให้เพื่อนออกแบบไว้สัก ๒ ลาย แต่ติดที่ว่าผมยังต้องทำงานที่ต่างประเทศอีกเกือบ ๑ ปี เต็มครับ
ยังไม่มีโอกาสกลับไทยไปทำอะไรเลย บางครั้งก็ต้องหายไปในป่านานๆ หลายครั้งก็วานให้น้องชายจัดการเรื่องเทคนิกต่างๆ

ต้องขออภัยในความไม่สะดวกด้วยนะครับ

kwan47

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2012, 17:24:25 »
 ;D

oon_resist

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2012, 17:47:17 »
เรื่องเสื้อได้แบบแล้วส่งต่อมาเลยจ้า ผมทำเสื้อให้คลับรถต่างๆอยู่ ช่วยได้ครับผม

Ouan

• บุคคลในตำนาน
  • คิดในสิ่งที่ดี ทำในสิ่งที่ถูกต้อง
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2012, 17:50:28 »
วันที่ 2 อย่าลืมติดสติ๊กเกอร์ ไปด้วยนะครับ  >:D
ซื่อกินไม่หมด คตกินไม่นาน

ชั่วดีอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว

nonglek

• ขาประจำ
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2012, 20:11:59 »
ขอรับ 1 ชุดครับ ถ้ามีเสื้อเอาด้วย ถ้าทางคลับผลิดเสื้อที่ใสแล้วผมดูผอม ใส่แล้วหล่อผมให้ เพิ่มเป็น 3เท่าของราคาเสื้อครับ :)) :)) :))
ผมหนักแค่ 90 กก. เองครับ ใครใครชอบว่าผมอ้วน       ชอบพูดเล่นกันจัง!

วันเสานี้จะเข้า กทม เอารถไปให้  พี่ชาญ  ทำหล่อซะหน่อย  แล้วผมจะโทรหานะครับ พี่ขวัญ

kwan47

ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
ขอรับ 1 ชุดครับ ถ้ามีเสื้อเอาด้วย ถ้าทางคลับผลิดเสื้อที่ใสแล้วผมดูผอม ใส่แล้วหล่อผมให้ เพิ่มเป็น 3เท่าของราคาเสื้อครับ :)) :)) :))
ผมหนักแค่ 90 กก. เองครับ ใครใครชอบว่าผมอ้วน       ชอบพูดเล่นกันจัง!

วันเสานี้จะเข้า กทม เอารถไปให้  พี่ชาญ  ทำหล่อซะหน่อย  แล้วผมจะโทรหานะครับ พี่ขวัญ

ตรูว่า.. ยิ้ม บางแสน มีคู่แข่ง..แล้วว่ะ  (ถ้าเรื่อง ใจ เนี่ย ..ต้องยกให้เหล่าสาวก ตจว. ส่วนสมาชิก ใน กทม. ผมว่า บ่มิไก๋..นะ)