ผู้เขียน หัวข้อ: ที่เท้าแขนแตกหัก ใครเคยถอดมีไอเดียร์แนะนำหน่อย  (อ่าน 1763 ครั้ง)

kosit_w

• บุคคลในตำนาน
  • 323 / M52tu+LPG
ที่เท้าแขนแตกหัก ใครเคยถอดมีไอเดียร์แนะนำหน่อย

nuiba

• แฟนพันธุ์แท้
    • DeliGolf
เคยถอดแล้วครับ ไม่ยาก ตอนนั้นผมดู diy ของเมืองนอก เดี๋ยวจะหา link มาให้
หักเหมือนกันเลย ถอดไปให้ร้านซ่อมภายในซ่อมได้ครับ

nuiba

• DeliGolf
Link ครับ
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน  :-*

kosit_w

ถอดคิดว่าไม่น่ายากเกิน  แต่มันซ่อมได้เหรอครับ ผมนึกว่าต้องเปลี่ยนทั้งตัวซะแล้ว
เปิดดูจาก ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน ก็ไม่มีแยกชิ้นขาย มีทั้งตัวเลย

kosit_w

ว่าแต่ซ่อมที่ไหนครับ วิชาญการช่างทำได้เปล่าครับ

nuiba

• DeliGolf
ที่วิชาญไม่แน่ใจครับ ต้องลองเช็คดู ถ้าเค้าเชื่อมพลาสติกได้ก็น่าจะทำได้
ของผมทำที่ the carwash รองเมือง จำราคาไม่ได้น่าจะ500มั้งครับ

ที่ท้าวแขนรถเรามันค่อนข้างบอบบาง ของผมโดนคนนั่งทำหักเพราะเอาศอกท้าวเพื่อจะลุกจากที่นั่งอ่ะครับ  O0

kosit_w

ของผมลูกเดิน ข้ามไป-ข้ามมา เลยล่ะ

Chetcck

ร้านวันดีการช่างน่าจะเชื่อมได้ครับ เห็นเค้าชำนาญเรื่องเชื่อมพลาสติกครับ
ขายรถบรรทุกขนาด เล็ก กลาง ใหญ่ ISUZU 4-12 ล้อ
รับปรึกษาการต่อตัวถังรถบรรทุกทุกชนิด และ ให้คำปรึกษา
ด้านการจัดไฟแนนซ์รถบรรทุกขนาดใหญ่
E-Mail:[email protected]
มือถือ : 08-1969-7168

X-talize

ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
ของผมลูกเดิน ข้ามไป-ข้ามมา เลยล่ะ
สภาพเดียวกันครับ เป็นที่นั่ง ที่เหยียบของลูก 55 ;D
เฉาก๊วย

BoonZaa

• 323i/M52tu+LPG
ลองค้นข้อมูลเพิ่มเติมดูนะคับ ผมดูๆ อยู่ 2 ร้านนี้น่าจะโอเค ค้นเอาจาก google ครับ

ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน