ผู้เขียน หัวข้อ: ติดสวิทซ์แก๊สตรงไหนกันครับ  (อ่าน 2216 ครั้ง)

Noomai

• แฟนพันธุ์แท้
ติดสวิทซ์แก๊สตรงไหนกันครับ
« เมื่อ: มิถุนายน 18, 2014, 16:25:54 »
ติดสวิทซ์แก๊สตรงไหนกันครับ ผมยังลอยอยู่เลยครับ ตอนนี้ ขอดูแนวทางติดหน่อยครับ ;)

phuritat

• ขาประจำ
Re: ติดสวิทซ์แก๊สตรงไหนกันครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2014, 19:41:16 »
ติดตรงที่เขี่ยบุหรี่ครับ ฝาเปิดปิดได้

jame

Re: ติดสวิทซ์แก๊สตรงไหนกันครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2014, 23:41:47 »
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
ติดตรงที่เขี่ยบุหรี่ครับ ฝาเปิดปิดได้

+1 คับ :cheerup:

pich

• อยู่กับรถนี่มันมีความสุขแฮะ
    • www.slotpad.com
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2014, 08:40:00 »
ผมติดตรงลายไม้ข้างขวามือคนขับเลยครับ ยอมเจาะชิ้นลายไม้เพราะคิดว่ายังไงคงใช้แกสไปจนขายรถละครับ แล้วติดตรงนั้นรู้สึกเรียบร้อยดี คนขับมองเห็นสะดวก
ขอทำผลิตภัณฑ์..เพียงอย่างเดียว..ให้ดีที่สุด..แค่นั้นพอ...งานนี้ทำเพราะใจรักล้วนๆ line id:slotpad หรือ ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน และ ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

Anurak

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2014, 07:35:49 »
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
ผมติดตรงลายไม้ข้างขวามือคนขับเลยครับ ยอมเจาะชิ้นลายไม้เพราะคิดว่ายังไงคงใช้แกสไปจนขายรถละครับ แล้วติดตรงนั้นรู้สึกเรียบร้อยดี คนขับมองเห็นสะดวก
ของผมเมื่อก่อนก็ติดตรงนั้นเหมือนกัน แต่ต่อมาได้ทริมคาร์บอนมาเลยไม่อยากเจาะ เปลี่ยนไปติดตรงเหนือที่เขี่ยบุหรี่ข้างๆสวิตท์อะไรซักอย่างก็สะดวกดีนะครับ ไม่ต้องเจาะทริม และขับตอนกลางคืนไฟแก๊สไม่แยงตาด้วยครับ

Schwarzrosette

• OHHHHHHHHHH
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2014, 07:38:45 »

มองสะดวก ไม่เสียตัวรถ

ravana

• คนคุ้นเคย
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กันยายน 16, 2014, 06:17:54 »
ของผมเจาะติดข้างๆ ASC เลยครับแบบฝังหน้าเรียบเสมอกัน ครับ

T.Tankittiphob

• บุคคลในตำนาน
  • 330Ci/M54+LPG
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กันยายน 16, 2014, 10:06:01 »
ของผมเจาะติดข้างๆ ASC เลยครับแบบฝังหน้าเรียบเสมอกัน ครับ

ของผมก็ทำแบบนี้แต่ทำเองแบบบ้านๆงานไม่ค่อยสวย
 ::2thmb:: ::2thmb:: ::2thmb::

zan

• Back off girl!
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กันยายน 16, 2014, 14:33:16 »
เอ๊า  สงสัยมีผมนี่แหละ ติดหลบไว้ในที่เขี่ยบุหรี่

>:D
-*-