ผู้เขียน หัวข้อ: ผมน้องใหม่ครับ ถ้าจะ meeting ด้วยต้องทำยังไง ติดตามข่าวจากไหนครับ  (อ่าน 1235 ครั้ง)

assanai

• มือใหม่หัดขับ
  • *
ต้องติดตามจากไหน ว่าจะไปmeeting ไหนกัน ทางไหนได้บ้างครับ

admin

• บุคคลทั่วไป
ก็ที่นี่หน้านี้แหละครับ ถ้างานใหญ่เราประกาศเป็นเดือนๆครับ เว้นงานเล็กๆ สายฟ้าแลบประกาศกลางวันกลางคืนเมา

taro_jungs

• แฟนพันธุ์แท้
 :) ยินดีต้อนรับครับ

Krisada511

• คิดว่าดีก็ทำต่อไป
  • Global Moderator
  • บุคคลในตำนาน
  • 325i M-Sport-N52k
    • http://www.subaruxvthailand.com/
ยินดีต้อนรับครับ ถ้าไม่มีเสื้อคลับ ลองดูกระทู้ด้านบนครับ  :-*
สิ่งที่สมบูรณ์แล้วโดยแท้ มันก็มีความบกพร่องอยู่ สิ่งที่บกพร่องอยู่ แท้จริงมันก็สมบูรณ์ดีอยู่แล้ว / ขอแนะนำเวปส่วนตัว ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน

Pitch win

• คิดดี ทำดี ให้ถึงที่สุด
ยินดีต้อนรับครับ :) :) :) ถ้ามีรายการMeeting เปิดมาก็เจอครับ :-* :-*

treety

• เก่งกันจริงๆ
งานแรก เสาร์นี้เลยครับ  :-*

num2012

• ทำดี คิดดี ......ทำต่อไป
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
เสาร์นี้มาได้เลยพระราม2จ้า   >:D
เก่า แต่ไม่แก่นะ

kok_233:)

ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
เสาร์นี้มาได้เลยพระราม2จ้า   >:D
ร้านมะม่วง3ผล กาญจนาภิเษก จากเดอะมอลล์ ก่อนเลี้ยวเข้าเส้นกัลปพฤกษ์ครับ (ถ้าจำบ่ผิด)

Teelek

• คนคุ้นเคย
เริ่มกี่โมงครับ กลับกี่โมงครับ

Awirut

• klass 71 ไม่ใหญ่ แต่ไม่เคยกลัวใคร
  • ตอนนี้มีปัญญาหาได้แค่นี้ E46-323,E90-320,X1,X3
เริ่มเย็น เลิกอีกทีก็ประมาณเช้าอีกวันครับ อิอิ

I Love e46 323 I  >!<. 
ใครมีปัญหาเรื่องรถ สามารถโทรปรึกษาได้ครับ 082-365-6523 รุทธ์. หรือ แอดlineมาที่rut467

num2012

• ทำดี คิดดี ......ทำต่อไป
เริ่มเย็น เลิกอีกทีก็ประมาณเช้าอีกวันครับ อิอิ
ตามนั้น :)) :)) ตี้ จะมาก็วิ่งมาเลยใกล้นิดเดียว
เก่า แต่ไม่แก่นะ

ooooatooo

• http://www.clube46.com
ชักเริ่มกลัว เริ่มเย็น เลิกเช้าอีกวัน น่ากลัวๆ

Pitch win

• คิดดี ทำดี ให้ถึงที่สุด
เริ่มกี่โมงครับ กลับกี่โมงครับ
คนมีเด็กเยอะๆ จะไปใหวเปล่าน่ะ >:D >:D :)) :)) :))

treety

• เก่งกันจริงๆ
คนมีเด็กเยอะๆ จะไปใหวเปล่าน่ะ >:D >:D :)) :)) :))
;D ;D ;D

JBR1992

• พ่อ แม่ คือพรหมของบุตร
  • คนไทย น้ำใจเกินร้อย
 :)  ไม่ต้องมีอะไร..... มีใจมาก็พอ....  :-X  ยินดีต้อนรับ ครับ
ถึงสูงเยี่ยมเทียมฟ้า อย่าดูถูก
ครูเคยปลูกวิชา มาแต่หลัง
ศิษย์ไร้ครูอยู่ได้ ไม่จีรัง
อย่าโอหัง ลบหลู่ ครูอาจารย์

fei330i

• E46 330iase M54B30
  • Fei330i
    • https://lh6.googleusercontent.com/-R32QttJ0Tkc/SvVmsRXzgHI/AAAAAAAAA68/0CG2gZvoGxw/s912/signature%2520%2528Large%2529%2520%25282%2529.JPG
E46 330iase M54B30 Limited Edition

sorn512

• ขาประจำ
จัดคร่าวหน้าต้องขอแจมด้วยครับ :)