ผู้เขียน หัวข้อ: *** ไม่พึงพอใจอะไรในรถ BMW E46 ของท่านบ้างครับ ***  (อ่าน 4403 ครั้ง)

kosit_w

• บุคคลในตำนาน
  • 323 / M52tu+LPG
Re: *** ไม่พึงพอใจอะไรในรถ BMW E46 ของท่านบ้างครับ ***
« ตอบกลับ #60 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2013, 09:04:34 »
ไม่อนุญาตให้คุณมองเห็นลิงค์ สมัครสมาชิก หรือ ล็อกอิน
ปัญหาจุกจิกผมรับได้ครับพี่ ... แต่ที่เสียวคือ"หน้าไว" นี่แหละครับ  อยากหายเสียวจุดนี้มากๆ(เวลาขับรถเร็วๆอ่ะครับ :'( :'( :'() >:D >:D >:D >:D

หน้าไว ลองขันแร็คพวงมาลัยให้แน่นขึ้นดูหรือยัง มันช่วยได้นะครับ